[TOÀN QUỐC] Các kiểu chân váy đẹp ngày đông ai cũng cần phải có

Các thớt khác của hoatt90 Lịch sử giao dịch của hoatt90 (0)

20 Tháng bảy 2018 lúc 15:35
Chân váy, thời trang nam aristino một trong những sản phẩm được các cô nàng ưa thích nhất thời gian những năm gần đây. Không chỉ diện trong tiết trời mùa hè mà trong mùa thu đông cũng đều có thể diện được giúp phát huy vẻ đẹp cho người mặc. Các chị em nên tham khảo ngay những mẫu chân váy dưới đây để lựa chọn cho mình sản phẩm lý tưởng nhất.

Chìa khóa quan trọng giúp cho các bạn gái có thể diện trang phục này quanh năm chính là lựa chọn cho mình mẫu chân váy sở hữu chất liệu phù hợp với thời tiết. Thời tiết thu đông đang đến gần, hãy tạm rời xa những chân váy thoáng mát dành riêng cho mùa hè ấm áp. Còn nếu như đã trót yêu những chiếc chân váy cuốn hút này thì bạn gái có thể bổ sung ngay cho phong cách ăn mặc của mình bằng 4 loại chân váy cực hot hit dưới đây.

Chân váy có khuy trước

Ngoài những mẫu váy được thiết kế với kiểu dáng hiện đại thì trong tiết trời thu đông năm nay được đánh dấu bằng sự quay trở lại đầy ngoại mục của loại chân váy, dây lưng nam aristino có hàng khuy phía trước. Trong suốt những năm 90 thì đây là món đồ rất phổ biến và được ưa chuộng hơn cả.

Chất liệu thường được lựa chọn để sản xuất chân váy này là kaki, denim hoặc các loại vải thun co giãn khác. Mẫu váy chữ A điển hình giúp bạn gái dễ mặc hơn, mang đến vẻ thanh lịch, hiện đại. Bạn gái có thể mặc trang phục này khi đi chơi, đi làm đều được.

Chân váy tennis

Trong những năm gần đây, làn sóng thời trang Hàn Quốc là chủ đề nóng được giới trẻ Việt Nam quan tâm và đặc biệt là các cô nàng thời thượng. Trong mùa thu đông năm nay, chân váy tennis, cà vạt nam đẹp aristino trở lên phổ biến hơn bao giờ hết khi có sự tiếp thị mạnh mẽ từ sao Hàn. Trang phục này phù hợp với những cô nàng năng động, trẻ trung, thích hợp khi đi chơi, dạo phố.

Với những bạn gái sở hữu vùng đùi, hông khá khiêm tốn thì nên lựa chọn cho mình loại chân váy này bởi phần thân váy được thiết kế dạng xòe, xếp ly giúp che đi khuyết điểm này của cơ thể. Để sở hữu được một set đồ hoàn hảo, bạn hãy thử kết hợp món đồ này với áo thun trơn cùng với giày cao got ton sur ton xem sao nhé. Đảm bảo rằng hiệu quả mang lại sẽ khiến bạn thấy bất ngờ đấy.

Chân váy từ chất liệu denim

Chân váy với chất liệu bò denim phóng khoáng không chỉ tôn lên vẻ đẹp quyến rũ cho bạn gái mà còn giúp cho thể hiện được sự năng động, cá tính của mình. Trong thời trang thu đông năm nay đánh dấu sự thống trị của những chiếc váy denim chữ A. Với gam màu trung tính, trang phục này dễ dàng phối cùng những trang phục khác như áo thun, áo sơ mi, hay áo len mỏng đều được. Tất cả đều tạo nên set đồ thời thượng.

Bên cạnh những dáng váy chữ A thì bạn gái cũng có thể thử sức với chân váy denim dáng xòe hoặc ngắn. Trang phục này sẽ tôn lên vóc dáng cũng như sự nữ tính của người mặc. Bạn cần lưu ý là nên chọn chiếc váy có chiều dài phù hợp với chiều cao của mình.

10 Tháng mười 2018 lúc 21:02
mình không mặc được chân váy, nếu mặc thì loại nào có lưng thun mới mặc được, vòng 2 hơi to cũng khó :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday