[TOÀN QUỐC] Các kiểu tóc nam ngắn đẹp dẫn đầu xu hướng 2019

Các thớt khác của kalang Lịch sử giao dịch của kalang (0)

Các kiểu tóc nam ngắn là một trong những chủ đề được nam giới bình luận nhiều nhất, đặc biệt là vào mùa hè. Vào những ngày thời tiết nắng nóng, một mẫu tóc được tạo kiểu gọn gàng, giúp làm nổi bật nét đẹp nam tính, phong độ vẫn được ưu tiên hơn cả. Thấu hiểu nhu cầu đó, xin giới thiệu đến bạn những mẫu tóc đẹp dành cho nam hợp thời và sành điệu nhất hiện nay. Không riêng gì mùa hè, bạn có thể diện các mẫu tóc này suốt các mùa trong năm mà vẫn thật tỏa sáng.
1. Kiểu tóc undercut làm nổi bật khí chất đàn ông
Xét đến thời điểm hiện tại, thật khó có kiểu tóc nào có thể vượt qua được độ phổ biến của undercut. Đây chỉ là một mái tóc được cắt ngắn hay cạo sát hai bên mai và sau gáy. Phần tóc bên trên dài, ngắn tùy sở thích mỗi người. Thế nhưng, kiểu tóc lại có thể phù hợp với mọi trang phục, mọi hoàn cảnh mà nam giới xuất hiện. Mẫu tóc này chắc chắn sẽ đem đến cho bạn một diện mạo sáng gọn và đầy nam tính.
2. Kiểu tóc nam vuốt mái side part
Với tạo hình gọn gàng, lịch lãm, side part được cánh mày râu từ Âu sang Á tin tưởng, ưa chuộng. Đặc trưng của kiểu tóc là phần tóc mái được rẽ ngôi và vuốt sang hai bên. Tạo kiểu cho side part thường không khó nên không ít nam giới lựa chọn gắn bó với mẫu tóc này mỗi ngày. Để giúp mái tóc thêm phần nổi bật, khuyến khích bạn hãy nhuộm một màu sáng mới cho mái tóc của mình nhé.
3. Kiểu tóc nam layer
Kiểu tóc nam layer hiện là một trong những mốt tóc được rất nhiều bạn trẻ ưa chuộng. Với các thần tượng nam Hàn Quốc, chắc chắn chưa ai là chưa từng diện qua kiểu tóc này. Điểm nhận dạng kiểu tóc này là chúng được cắt thành các lớp, tầng, dài ngắn khác nhau. Kiểu tóc này khi được tạo kiểu xoăn nhẹ thì sẽ càng thêm cuốn hút hơn nữa. Hãy nhanh chóng cập nhật ngay mẫu tóc này để có một mái đầu mới lịch lãm, đốn tim phái đẹp nhé.
4. Kiểu tóc xoăn nam
Kiểu tóc xoăn nam gây ấn tượng bởi tạo hình uốn xoăn mềm mại đậm chất nam thần lãng tử. Thế nhưng, cũng không thể phủ nhận đây là một trong các kiểu tóc nam đẹp dễ thu hút sự chú ý từ hội chị em nhất. Hãy thử diện kiểu tóc này, bạn sẽ thấy hinh ảnh của mình trở nên thật mới mẻ, phong cách và quyến rũ hơn.
5. Kiểu tóc crew cut tinh gọn
Trái ngược với undercut, kiểu tóc crew cut sẽ giúp nam giới tôn lên những đường nét góc cạnh, rắn rỏi trên gương mặt mình. Đây có thể được xem là một phiên bản ngắn hơn của undercut. Vẫn là kiểu tóc cắt ngắn và cạo sát hai bên, sau gáy, nhưng khác với undercut là phần tóc trên đỉnh cũng được cắt gọn. Những quý ông chuộng sự đơn giản, những chàng trai yêu thể thao, thích vận động chắc chắn sẽ khó lòng mà bỏ qua kiểu tóc đẹp này.
Trên đây là các kiểu tóc nam ngắn đẹp hứa hẹn dẫn đầu xu hướng và được ưa chuộng nhất trong năm nay. Mỗi người đều sẽ có những phong cách riêng mà mình muốn theo đuổi. Vậy nên, với những gợi ý trên đây hy vọng đã giúp bạn tìm được kiểu tóc phù hợp với mình. Đôi khi, thay đổi sang một mẫu tóc chưa từng diện qua cũng là một ý kiến hay ho để giúp bạn "refesh" lại hình ảnh bản thân mình.

Bài viết cần bạn xem thêm

Hãy cùng tìm hiểu những thông tin mới nhất về loạt máy ảnh chuyên nghiệp giá lại phù hợp dành cho người bắt đầu chơi máy ảnh cùng tìm hiểu qua bài viết này bạn nhé. Cho bạn những thông tin mới nhất về loạt máy ảnh chuyên nghiệp nên chọn cho người mới ...
Lazada Vietnam Master card on Monday