Các loại Theme các bác ơi?

quanghoa112

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thấy trên mạng có rất nhiều theme động nhưng toàn bắt mua thôi. Có bác nào có thì cho em xin một vài cái, để máy của em thêm sống động. cám ơn các bác nhé.

baothangvn

GẮN KẾT
cái theme động này nhiều chuyện lắm bác à, hình như phải cài thêm cái maxcromedia 6 chi đó nữa, theme đọng thì em có nhiều lắm, nhưng nó ko hiển thị đựơc, nếu bác thích thì gửi mail cho em nghe, bye bye

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn cài Animated Today V3.0 nó cho phép bạn hiển thị Theme động trên Today. Nếu muốn chạy nó tốt nhất bạn nên đóng tất cả các phần mềm chạy Today vì nó chạy rất chậm và nặng nề, sau một hồi dùng thử thay đổi rất nhiều Theme động để ngâm cứu cuối cùng mình phải Remove đi cho nhẹ.
Link tham khảo: http://www.gigabytesol.com/anitoday.htm

Quên mất! ngoài ra yêu cầu bắt buộc chạy Animated Today bạn phải cài đặt Macromedia Flash 6 trên PPC, cái này tải miễn phí tại đây:
http://www.gigabytesol.com/dlflash.htm

chippi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hic...Em đã từng cài Animated Today V3.0 lên 4355 rồi nhưng có vẻ như bị Conflict với Omega One Battery Pack 2003 v5.0.5 thì phải. Cài 1 trong 2 chú này thì Okie, cứ cài cả 2 chú là chết, phải Hardreset lại.
Không biết đã ai từng bị chưa? Hay mỗi con 4355 của Em bị thôi nhỉ?

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thía thì mình chẳng ham. Để ảnh người yêu quen rùi, giừ thay bằng mấy cô nhảy qua nhảy lại, vợ nó bắt đc thì chít đòn :p

mill

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em thấy không sài là tốt nhất đó bác đỡ tốn ram. Nhất là là O2 mini thì ram quí vô cùng

rexgage

NHẬP HỘI
cài một số themes còn bị lỗi nữa nhưng hình như có rất nhiều themes free mà đẹp lắm đấy chứ

baothangvn

GẮN KẾT
chính xác ai chẳng thích cái đẹp nhưng nếu o2 mini có Ram 1G là em dùng liền

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...