Các mod cho e hỏi làm sao để được đấu giá?

Các thớt khác của Nguyễn Anh Luận

Nguyễn Anh Luận

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Như tiêu đề các mod cho e hỏi là là sao để được tạo topic đấu giá. Làm sao để biết được thành viên dự bị hay chính thức vậy.

Nguyễn Anh Luận
097.543.9696-091.543.9696

KTV.MHD.Ngocba

NHẬP HỘI
Bài đăng là do mình comment hay đăng ở đâu được nhỉ các thánh

Hic. em không biết mới đi hỏi bác à

Last edited by a moderator:

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG
Bài đăng là do mình comment hay đăng ở đâu được nhỉ các thánh
Như những bài đăng giống như vầy thì bạn không những không được tính mà còn có thể bị thẻ phạt vì spam

lambinh2015

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
:):eek:Mỗi bài trước đây bác viết ở một nơi đúng không?
Để ăn tiền phải copy dán ở 5 nơi mới nhanh tính điểm. Lý do là mã code đếm số bài lúc lập trình lỗi, biêng biêng lúc tính bài lúc không. Paste ở 10 chỗ chắc chắn okies có điểm, có khi gấp đôi.
Một mẹo khác là diễn dàn các mem đều già nên thích trẻ trung khi viết bài bác nên sử dụng nhiều ký tự viết tắt của các cháu teens để xây dựng phong cách độc đáo khác biệt. 4rum đang thử nghiệm ver 4.0 trí tuệ nhân tạo tự đánh giá chấm điểm trí thông minh người tham gia. Càng khác biệt, cá tính càng ăn điểm...
Cách nữa là tâm lý chung ai cũng thích nịnh nên cứ thấy thớt nào có mem up hình khoe đồ là bác nhảy vào khen: iem bóc tem topic, cháu chiếm post #2, đồng hồ oách, bút xịn, kính chất lừ... là nhanh lên level. Lý do, một ngày bác có thể thả khoảng 100 cmt như vậy. Ít nhất bác thu hoạch được 10 cmt/ngày.
Cách truyền thống là bác dành thời gian, từ từ đọc hiểu. Nhưng mà lâu lắm. Được cái an toàn.
Chúc bác thành công. Hẹn gặp ở khu cột điện (thuật ngữ chỉ vùng đệm sắp vào box đấu giá)

nguyenvantruyen202

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
:):eek:Mỗi bài trước đây bác viết ở một nơi đúng không?
Để ăn tiền phải copy dán ở 5 nơi mới nhanh tính điểm. Lý do là mã code đếm số bài lúc lập trình lỗi, biêng biêng lúc tính bài lúc không. Paste ở 10 chỗ chắc chắn okies có điểm, có khi gấp đôi.
Một mẹo khác là diễn dàn các mem đều già nên thích trẻ trung khi viết bài bác nên sử dụng nhiều ký tự viết tắt của các cháu teens để xây dựng phong cách độc đáo khác biệt. 4rum đang thử nghiệm ver 4.0 trí tuệ nhân tạo tự đánh giá chấm điểm trí thông minh người tham gia. Càng khác biệt, cá tính càng ăn điểm...
Cách nữa là tâm lý chung ai cũng thích nịnh nên cứ thấy thớt nào có mem up hình khoe đồ là bác nhảy vào khen: iem bóc tem topic, cháu chiếm post #2, đồng hồ oách, bút xịn, kính chất lừ... là nhanh lên level. Lý do, một ngày bác có thể thả khoảng 100 cmt như vậy. Ít nhất bác thu hoạch được 10 cmt/ngày.
Cách truyền thống là bác dành thời gian, từ từ đọc hiểu. Nhưng mà lâu lắm. Được cái an toàn.
Chúc bác thành công. Hẹn gặp ở khu cột điện (thuật ngữ chỉ vùng đệm sắp vào box đấu giá)
Bác nào làm theo bác này chắc sẽ được mời đi tắm biển, uống dừa trái sớm :D:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod quản lý và bác @lam Son!
Bài viết hỏi này, mình là nick Bitis06:

Xin phiền các Mod cho mình được hỏi chút thông tin, nhằm ngõ hầu minh bạch sự việc, rất mong nhận được sự hồi đáp, công minh của các Mod ạ:

1.Nick B ...