các MOD giải thích cho tôi !

Các thớt khác của blackpuck
Status
Không mở trả lời sau này.
24 Tháng chín 2007 lúc 12:36
tôi viết sai và vi phạm nội quy gì mà các mod khóa ko cho tôi vào diễn đàn , mà ko có bất cứ một thông báo hoặc cảnh cáo gì cả ? ( benhvienPDA ) diẽn đàn là mọi người tham gia trao đổi , tối có làm sai gì đâu

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 12:41
Nếu có lần tiếp theo bị Ban nick, anh có thể vào Box "Hồ sơ: TIỀN ÁN - TIỀN SỰ" để tham khảo thông tin trước khi Post bài hỏi ở đây. Còn đây là lý do:
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?p=582822#post582822

Nhân tiện, anh có thể Post bài thắc mắc ở đây, nhưng không được phép Post bài làm loạn trong Box PPC, anh nhé!

Tạm thời Ban nick này chờ xử lý!

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 16:01
có khóa đc tất cả các nick mọi ng ko ? làm sai thì tôi nhận , trc khi khóa tôi ko nhận đc bất cứ lời cảnh cáo nào của bác VMEP . thật vô lí
Nick nào vi phạm em đều khóa đc. Kể cả cái nick: benhvien_PDA mới reg nữa, ko tuân theo Nội quy cũng sẽ bị em khóa tiếp như thường!
Còn nick blackpuck thì do Mod Mitdac24581 ban với ý do Spam trong box PPC.
Dạ còn bác benhvien....gì đó em có cảnh báo những 3 lần đấy ạ:

24 Tháng chín 2007 lúc 19:20
hjhkjh

Thôi Bác ạ, dù sao cũng thế rồi, mình làm mình chịu mà, lôi kéo kỉu đó hem được đâu.

Về nhà dưỡng thương 1 tháng, sau đó tái xuất nha!
Tội nghiệp bác Bệnh viên PDA thật đấy , làm gì mà để đến lúc bị khóa nick rồi mới kêu thế .
thôi bác ạ , làm nhiều làm gì cho mệt ra , về nhà nằm nghỉ ngơi ôm vợ vài tháng cho lại sức rồi chiến đấu tiếp cho khỏe .

24 Tháng chín 2007 lúc 21:00
Nick nào vi phạm em đều khóa đc. Kể cả cái nick: benhvien_PDA mới reg nữa, ko tuân theo Nội quy cũng sẽ bị em khóa tiếp như thường!
Còn nick blackpuck thì do Mod Mitdac24581 ban với ý do Spam trong box PPC.
Dạ còn bác benhvien....gì đó em có cảnh báo những 3 lần đấy ạ:
Làm quan lớn sướng thiệt, diễn đàn nào em cũng thấy các mod đều quyền lực tuyệt đối. Sợ quá ta ơi.

BUI VAN DUNG

Super Moderator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng chín 2007 lúc 21:54
Làm quan lớn sướng thiệt, diễn đàn nào em cũng thấy các mod đều quyền lực tuyệt đối. Sợ quá ta ơi.
Bạn cũng nên cẩn trọng về phát ngôn của mình trên diễn đàn nhé ! Nếu không thì...:mad:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday