Các pác giúp em tắt nguồn con 02S

schumi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng bảy 2007 lúc 18:17
Các pác đừng cười em,em hỏi thật đó.Dùng thì lâu rồi nhưng mãi đến bây giò mới hỏi là tại em thấy no' nặt vãnh quá,hi`.Làm sao mà tắt nguồn con o2s để khi thằng khác gọi đến cho em,thì có ngay cái câu'' thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko.....'' đấy các bác nhẩy,mấy cái mobile mình thường tắt đơn giản thế mà em chịu.các bác giúp em với

9 Tháng bảy 2007 lúc 19:21
Các pác đừng cười em,em hỏi thật đó.Dùng thì lâu rồi nhưng mãi đến bây giò mới hỏi là tại em thấy no' nặt vãnh quá,hi`.Làm sao mà tắt nguồn con o2s để khi thằng khác gọi đến cho em,thì có ngay cái câu'' thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko.....'' đấy các bác nhẩy,mấy cái mobile mình thường tắt đơn giản thế mà em chịu.các bác giúp em với
Bác muốn tắt chức năng phone thì vào Start--> Programs -- Communication --> Comm Manager Sau đó disable cái phone, giống như disable wife, bluetooth ... Như thế ai gọi đến sẽ "thuê bao quý khách vừa gọi hiện ko ..." :)
Còn bác có bấm nguồn giữ lâu nó chỉ cho màn hình về trạng thái tối nhất thôi :D
Còn tháo pin cũng được, nhưng tháo pin ra lâu quá thì .. hì .. hì .. :D

tuan002282

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng bảy 2007 lúc 20:46
PPC không có tắt máy được đâu. Có vài phương pháp đơn giản để thằng bạn không gọi rủ đi nhậu được:
1. Rút pin ra, cách này ngu nhất vì dễ bị mất dữ liệu.
2. Rút pin ra, rút sim ra, gắn pin lại, khởi động máy. Cách này rườm rà quá.
3. Khóa sóng điện thoại bằng cách nhấn vô chỗ hiện sóng rồi Flight mode (Win 2003 only) hoặc vào Start--> Programs -- Communication --> Comm Manager sau đó disable cái phone. nhưng làm vậy dễ bị chửi vì chơi mà tắt điện thoại impolite.
4. Khôn ngoan nhất là dùng phần mềm chặn cuộc gọi, ai gọi đến nó kêu tút tút báo bận rồi tắt luôn, trên máy hiện ra cuộc gọi lỡ, nếu quan trọng thì mình gọi. Bạn bè trách thì đổ thừa do mạng, trong khi chặn cuộc gọi vẫn gọi vô tư.

10 Tháng bảy 2007 lúc 21:06
PPC không có tắt máy được đâu. Có vài phương pháp đơn giản để thằng bạn không gọi rủ đi nhậu được:
1. Rút pin ra, cách này ngu nhất vì dễ bị mất dữ liệu.
2. Rút pin ra, rút sim ra, gắn pin lại, khởi động máy. Cách này rườm rà quá.
3. Khóa sóng điện thoại bằng cách nhấn vô chỗ hiện sóng rồi Flight mode (Win 2003 only) hoặc vào Start--> Programs -- Communication --> Comm Manager sau đó disable cái phone. nhưng làm vậy dễ bị chửi vì chơi mà tắt điện thoại impolite.
4. Khôn ngoan nhất là dùng phần mềm chặn cuộc gọi, ai gọi đến nó kêu tút tút báo bận rồi tắt luôn, trên máy hiện ra cuộc gọi lỡ, nếu quan trọng thì mình gọi. Bạn bè trách thì đổ thừa do mạng, trong khi chặn cuộc gọi vẫn gọi vô tư.
hihi, mấy cái phần mềm chặn cuộc gọi của ppc lởm lắm, chuông 1 cái mới thèm tút tút -> ngại ko chịu dc:mad:

10 Tháng bảy 2007 lúc 21:25
tắt chức năng điện thoại đi đảm bảo 100% là "thuê bao quý khách vừa gọi đang nằm đè lên 1 thuê bao khác..." àh
bác muốn tắt nhanh thì chỉ cần chỉ vô cái cột sóng điện thoại tắt em nó là xong. em vẫn làm thế đó có ai nói gì đâu. xài soft chặn cuộc gọi hay lỗi mà lại còn tốn dung lượng bộ nhớ.

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday