Các pác giúp em với,imei

schumi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng ba 2007 lúc 12:11
Các bác cho em hỏi,em mua một con O2s,xách tay,xem imei trên vỏ máy( giả sử là XXX nha các pác) thì kiểm tra qua màn hình thi lại thêm 01 vao sau nữa(tức là XXX01),em hơi lăn tăn,liệu có phải hàng tàu ko các pác.Để em còn liệu đường lo liệu,cám ơn các pác nhìu

18 Tháng ba 2007 lúc 12:33
Các bác cho em hỏi,em mua một con O2s,xách tay,xem imei trên vỏ máy( giả sử là XXX nha các pác) thì kiểm tra qua màn hình thi lại thêm 01 vao sau nữa(tức là XXX01),em hơi lăn tăn,liệu có phải hàng tàu ko các pác.Để em còn liệu đường lo liệu,cám ơn các pác nhìu
cách tốt nhất nên kiểm tra qua màn hình bằng phím *#06#!

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng ba 2007 lúc 22:11
mình cũng như vậy, trên thân máy thì không có số 00 cuối, nhưng lên check trên máy cũng như check = *#06# đều có số 00 cuối, hình như là máy nào cũng vậy hết thì phải.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng ba 2007 lúc 23:09
Bao giờ chả thế bác, số IMEI trên thân máy và trong Device Information là trùng giống hệt nhau, còn IMEI kiểm tra bằng lệnh *#06# nó thêm 2 số vào cuối dãy IMEI, 2 số này được tính bằng 5 số cuối của dãy IMEI (hay mấy số em không nhớ lắm), nói chung bác cứ kiểm tra, trùng 15 số là ổn rồi, 2 số sau thêm vào không quan trọng đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Phim Châu Tinh Trì mình sưu tập từ nhiều nguồn, tất cả đều có USLT nên xem rất vui, mình chia sẻ cho bác nào cần down về coi lại những bộ phim gắn liền với tuổi thơ thời còn VCD...

1. Tây Du Ký I: Nguyệt Quang Bảo Hợp[/COLO ...
Lazada Vietnam Master card on Monday