Cac pac ơi làm thế nào tắt màn hình cảm ứng khi nghe music

buzzzzzz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng sáu 2007 lúc 19:32
Cac pac ơi làm thế nào để tắt màn hình và vo hiệu hóa màn cảm ứng khi nghe music,lúc nghe nhạc đút máy túi quần nó chọt linh tinh !!! .Mình đang dùng O 2XDA IIS nhá.cảm ơn các pac nhiều !!:) :) :)

naladuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng sáu 2007 lúc 21:22
quá đơn giản, dùng thằng psshutxp , chọn light off là xong , tui toàn dùng cái này để nghe nhạc, thằng này còn có hẹn giờ tắt máy , nên đi ngủ dùng là vô tư
bạn search đi nhé

25 Tháng sáu 2007 lúc 21:42
bác dùng đúng chức năng lock màn hình của bác Bill là OK thôi - không cần phải cài bất cứ phần mềm nào. He he

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng sáu 2007 lúc 23:08
quá đơn giản, dùng thằng psshutxp , chọn light off là xong , tui toàn dùng cái này để nghe nhạc, thằng này còn có hẹn giờ tắt máy , nên đi ngủ dùng là vô tư
bạn search đi nhé
theo em cách này là hữu hịu nhất nếu bác kô dùng phần mềm nghe nhạc như Pocket player hay Pocket music,cà psshũtp là 1 freeware nên bác lên cụ gốc gồ search 1 phát là ra cả đống :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Google vừa tung ra tên miền .new giúp tiết kiệm thời gian cho người dùng khi muốn tạo văn bản, bảng tính hay slide mới trên mạng.

Những người dùng Google Docs hay các ứng dụng văn phòng khác của Google chắc chắn sẽ chào đón sáng kiến ...
Lazada Vietnam Master card on Monday