Các phần mềm bản đồ ở HN bị sai phố Bắc Sơn

Status
Không mở trả lời sau này.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng tư 2007 lúc 12:14
Hôm nọ bác VMEP bảo đến 1A Bắc Sơn, giở VietMap ra xem thì thấy Bắc Sơn cắt Hoàng Diệu. Loanh quanh mãi chẳng tìm thấy, hóa ra phần mềm sai hoặc sót. Mở Hand-Map ra cũng vậy.
Sai cái gì nhỉ,
Đường Bắc Sơn (Vườn hồng) ôm bên cạnh nhà quốc hội trông thẳng ra lăng Bác 2 đầu nối vào đường Độc lập và Hoàng diệu - một con đường LỔI TIẾNG như vậy mà bác chẳng tìm thấy - trên Vietmap rõ mồn một,
Tốt nhất là bác bỏ phần mềm bản đồ đi và ... dùng miệng để hỏi :D :D :D
(đừng giận nhé :D)

1 Tháng tư 2007 lúc 15:18
Sai cái gì nhỉ,
Đường Bắc Sơn (Vườn hồng) ôm bên cạnh nhà quốc hội trông thẳng ra lăng Bác 2 đầu nối vào đường Độc lập và Hoàng diệu - một con đường LỔI TIẾNG như vậy mà bác chẳng tìm thấy - trên Vietmap rõ mồn một,
Tốt nhất là bác bỏ phần mềm bản đồ đi và ... dùng miệng để hỏi :D :D :D
(đừng giận nhé :D)
Để em cùng kiểm tra lại với nhé không thì các bác đánh nhau tới nơi rồi. HEHE
Mà các bác rủ nhau ra Bác sơn nhậu à? Bản đồ sai là phải.

1 Tháng tư 2007 lúc 20:26
Quan trọng là 1A Bắc Sơn phải đi từ phía Ngọc Hà. Đoạn phố Bắc Sơn trên bản đồ chỉ từ Hoàng Diệu đến Độc Lập, đoạn sau thuộc về khu Lăng. Mà mr VMEP rủ ra vườn hồng làm gì :D, đoạn đó có mỗi đài tưởng niệm lại không ghi số. May mà không như thằng cha phóng viên CNet, chết giữa rừng vì tin vào bản đồ GPS

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng tư 2007 lúc 09:51
Chính xác ở số 1 Bắc Sơn cạnh đường vào lăng bác mà...sao cắt Hoàng Diệu được, ở đó có món đầu...bác VMEP khoái lắm mà. Nhưng bản đồ 1/500 của em nó lại đúng mới chết chứ :D
nncuong làm gì biết ngày 1/4 ngày gì ???

2 Tháng tư 2007 lúc 12:44
Chính xác ở số 1 Bắc Sơn cạnh đường vào lăng bác mà...sao cắt Hoàng Diệu được, ở đó có món đầu...bác VMEP khoái lắm mà. Nhưng bản đồ 1/500 của em nó lại đúng mới chết chứ :D
Hôm qua anh nncuong được haiha biếu 2kg về làm món "cá chép om dưa". :D Phố Bắc Sơn có từ lâu rồi nhưng chắc là thuộc khu Lăng nên bản đồ dân sự không cập nhật. Ông mkford có bản đồ quân sự thì nói làm đeck gì

2 Tháng tư 2007 lúc 13:01
Bây giờ đường Bắc Sơn được hiểu là đoạn đường từ đầu tượng đài Bắc Sơn (giao với Hoàng Diệu) đến đoạn giao với đường Độc Lập nằm dọc Quảng trường Lăng. Còn ngày xưa thì nó khác cơ ạ (Cái này nhờ bác nncuong chỉ cho :D :D :D )
Nếu mod Phọt đi thì chắc phải từ Bờ Hồ đi hoặc từ cầu Trung Hòa đi mới có thể định vị được.....:eek: :eek: :eek:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday