Các Pro vào giúp em COn Iphone 2G 8G Này với

1696677235

NHẬP HỘI
Hix . . . Là Như Vầy Em Cắm Iphone Vao itunes Va Lỡ Ấn Phải Nút Restore giờ màn hình máy Em chỉ còn mỗi sợi cáp và nốt nhạc
Sau đó em ấn shift + Restore với bản FW2.0.2 >> bản FW 2.2 thì được còn các bản khác em không Restore được vậy là sao hả các Pro
Và khi em shift + Restore voi bản FW2.2 thì máy em ở tình trạng màn hình khóa và có sợi cáp nối với itunes .Và khi chượt để mở khóa thì chỉ hiện mỗi phím để gọi thôi và vẫn có sóng khi em nắp sim VN vào
Giờ Em phải làm sao hả các Pro .:(:)(:)(:)((

darkwarrior

GIÁO SĨ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn mới chỉ làm xong bước up firmware thôi. Giờ bạn cần phải Jailbreak nữa. Cách làm thế nào thì trong diễn đàn có hướng dẫn hết đó.

1696677235

NHẬP HỘI
nhưng mà mình không tài nào JB được mới tài chứ
ak có pác nào ở Hải Phòng mà thạo về vụ này không cho em SDTD em mời pác 1 chầu cafe để chỉ cho em phải làm như thế nào

phongcachsong2

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hix . . . Là Như Vầy Em Cắm Iphone Vao itunes Va Lỡ Ấn Phải Nút Restore giờ màn hình máy Em chỉ còn mỗi sợi cáp và nốt nhạc
Sau đó em ấn shift + Restore với bản FW2.0.2 >> bản FW 2.2 thì được còn các bản khác em không Restore được vậy là sao hả các Pro
Và khi em shift + Restore voi bản FW2.2 thì máy em ở tình trạng màn hình khóa và có sợi cáp nối với itunes .Và khi chượt để mở khóa thì chỉ hiện mỗi phím để gọi thôi và vẫn có sóng khi em nắp sim VN vào
Giờ Em phải làm sao hả các Pro .:(:)(:)(:)((

Đưa về DFU.

Bật Itunes, Tắt iphone, bật nút nguồn, đếm từ 1 -> 3, sau đó bấm thêm nút home. Khi màn hình phụt tắt thì lại đếm từ 1 đến 3 thì thả nút nguồn ra (vẫn giữ nút home (khoảng 10s). Itune sẽ nhận iphone về chế độ DFU, màn hình iphone lúc này tối thui.

Bấm ship + restone -> chọn đến FW 3.0 (down tại iphone.handheld.com.vn)

Sau khi up xong thì jeabreak là ok thôi.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.