Các vấn đề về zune

Zune đã về VN, phần nào cũng HOT như iPod, em xin phép mở topic này để anh em bàn, thảo luận, thắc mắc về Zune ...

Nhân tiện em cũng mún hỏi mọi ng 1 câu này :
em thấy cable của zune có vẻ giống như cable của iPod, liệu có bác nào thử xài cable iPod cho zune chưa ạ, kết quả thế nào ạ ?

- Kích thước màn hình của Zune to hơn nhưng độ phân giải cũng chỉ 320x240.
- Dây cáp iPod không sử dụng được cho Zune (Có đời nào nào M$ lại kết hôn với Apple không?)

Hình như là chưa có được sự ưu ái nào cho ZUNE, em đang tính lấy về vài chú ko biết có bác nào ủng hộ ko :d...ZUNE có chức năng wifi và RADIO integrate còn IPOD chưa có ( rồi sẽ có )

MThandheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ùhm ko có gì hay hơn Ipod cả? về màng hình tuy có rộng nhưng mà màu có vẽ kém hơn ipod rất nhiều? với lại nút của zune ko tiện bằng nút của ipod khi muốn chọn bản nhạc trong list nhạc có tới 3000 bản nhạc thì chắt phải bấm xuống tới dưới còn ipod thì chỉ xoay là có thể nhanh hơn rùi! mà lâu lâu cũng bị treo như thường như ipod.... 1 chút cảm nhận

mà nghe nói màu nâu là màu đẹp nhất trong 3 màu

HamDzui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em ghét Ipod cực kỳ, hay bị xóa nhạc vì vô ý... ước gì Zune cũng được hỗ trợ như Ipod về Podcast thì hay

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Câu chuyện thứ nhất
Có ý định iPhone thì sao? Họ chỉ bán bản 32GB, 128GB, 256GB, 512Gb hay nhiều hơn nữa.
Với máy ảnh chụp ảnh và quay phim 4K, bộ nhớ 32GB là quá nhỏ, bản 64GB sẽ hợp lý hơn nhưng… không có. Hầu hết mọ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday