Cách cấu hình SMS trong Dopod S300

20 Tháng bảy 2007 lúc 09:17
Chào cả nhà
Em chưa biết cấu hình chế độ nhắn tin của con Dopod S300, con này được dành cho mạng ChinaMobile (hàng xách tay về).
Khi vào nhắn tin thì nó đưa ra toàn số và chữ tiếng Hoa, e đã tìm mọi cách để chuyển về nhắn tin ký tự Abc bình thường nhưng chưa tìm ra được. Trên diễn đàn có cao thủ nào chỉ dẫn cho e về cấu hình cái này.
Em xin chân thành cảm ơn

P/S: User guide bằng tiếng Hoa nên em ko hiểu gì hết. Nhưng trong đó có nhìn thấy đoạn T9, Abc, 123 nên em biết là có thể cấu hình để nt bình thường đc.

o2xda2s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng bảy 2007 lúc 19:17
Chào cả nhà
Em chưa biết cấu hình chế độ nhắn tin của con Dopod S300, con này được dành cho mạng ChinaMobile (hàng xách tay về).
Khi vào nhắn tin thì nó đưa ra toàn số và chữ tiếng Hoa, e đã tìm mọi cách để chuyển về nhắn tin ký tự Abc bình thường nhưng chưa tìm ra được. Trên diễn đàn có cao thủ nào chỉ dẫn cho e về cấu hình cái này.
Em xin chân thành cảm ơn

P/S: User guide bằng tiếng Hoa nên em ko hiểu gì hết. Nhưng trong đó có nhìn thấy đoạn T9, Abc, 123 nên em biết là có thể cấu hình để nt bình thường đc.
Nếu hàng xách tay của China nhắn tin bằng tiếng Trung thì nó là máy Smartphone, còn nếu nhắn tin bằng tiếng Anh hoặc Việt ko dấu thì nó là Stupidphone, nhắn tin rất lâu và bực mình.Dùng phím hoa thị* để chuyển đổi về ký tự abc chú ý trên màn hình góc bên phải bao giờ có chữ En thì ntin đc.Dùng tiếp phím ở giữa.

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng tám 2007 lúc 12:50
em chào các bác, các bác cho em hỏi có phần mềm nào cho máy DP S300 không cho em xin một ít, thank các bác nhiều
Bạn chịu khó search đi,trong box SP này có Thead của bác ngoctuan cũng có khác nhiều soft đó .:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gần đến mùa World Cup rồi
A e chuẩn bị gì chưa
Bản thân đang háo hức lắm
Thấy vấn đề bản quyền hình như bị trục trặc nên thôi mình chủ động chuẩn bị trước
E này bao xem mượt. Mình ship e nó Amazon về 3 năm nay rồi. Phải n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday