Cách chỉnh sửa PhotoStream trong blog Yahoo!

Các thớt khác của whamy04

whamy04

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 21:59
Mình dùng Flickr để up hình.Sau đó add vô blog Yahoo.Mình up tổng cộng 10 tấm.Trên blog mình cho hiện 4 tấm làm mẫu.Mình up tiếp 10 tấm nữa,nhưng không biết làm sao để thay đổi 4 tấm ( trong 10 tấm đầu tiên ) thành 4 tấm ( trogn 10 tấm tiếp theo ) trong blog.Nó cứ hiện 4 tấm cũ không.Nếu nó cứ để 4 tấm đó thì người ta đâu biết mình đã up hình mới lên?

icecandle

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 22:28
Bác phải đợi một thời gian nó mới chuyển sang hình mới cho bác, thời gian này là bao nhiêu thì cả Yahoo và Flickr đều chịu. Nhiều người tự nhiên vị mất Photostream, viết thư khiếu nai Flickr thì Flickr đẩy qua Yahoo, viết cho Yahoo thì đẩy lại Flickr.

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tám 2007 lúc 23:26
cái này nó cũng tùy hứng, lúc thì nó update hình cho mình ngay, lúc thì để đến cả tuần, thôi thì bác cứ để ở cái Blast là có Pic mới cho bạn bè bít nếu nó chưa kịp update hình tạm cũng được mà

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday