Cách chọn thắt lưng hợp hoàn cảnh

Các thớt khác của Lam Sơn

Kun Kun

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em Dupont này đẹp thật. Tự nhiên làm em nghĩ đến mấy cái tủ khảm trai nhà mình ngày trước :D.

anbinhvt9

NHẬP HỘI
he he, mình mới chỉ thực hiện được giày nào thắt lưng đó chứ chưa hoàn thiện được đến thắt lưng theo quần áo.

LaMode11

GÂY DỰNG
"Thắt lưng và giày, phụ kiện nên cùng tông màu và chất liệu để bộ trang phục trông hài hòa"
Ảnh cuối quá hợp lí, tuy nhiên để có cùng tông thì chi phí để mua đồng bộ cũng khá đau đầu:d
Chẳng hạn mua giầy thì lại mua kèm thắt lưng, đồng hồ luôn.^^
Mua theo độ đắt đỏ chứ bạn ơi, Đồng hồ thì chỉ sắm dây, giầy với thắt lưng xđ 2 màu cơ bản rồi cứ sài các mẫu loanh quanh 2 màu đó. Yên tâm đồng bộ, phong cách mà giá cũng phải chăng.

K

KT3-TPHCM

Em xin phép các bác post hàng cổ của em từ năm 1996 hồi đó mua 300k= 1 chỉ vàng,giờ em vẫn còn dùng.có lẽ dây thắt lưng của em thuộc dạng cổ lỗ nhất diễn đàn này quá.

theDarkness

GÂY DỰNG
K

KT3-TPHCM

Lát rảnh em show cái Guess em mua năm 1994 luôn ạ, giờ thỉnh thoảng em vẫn đeo :D

Sent from my iPhone using HHVN Mobile
Thôi thế thì em thua bác rồi.nhưng có điều thỉnh thoảng bác mới đeo,ý bác là bác có thêm vài cái nữa,nhưng em chỉ duy nhất cái đó thôi.chắc dây nịch bác là hàng cổ nhất rồi đó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...