Cách chuyển đổi định dạng File ngay trên PPC - xin giúp

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
Em có 1 đống file .DAT copy đc đang lưu trên thẻ nhớ mà lười convert quá . Không biết có soft nào đọc đc định dạng này trên PPC ko các bác nhỉ ? Hay có soft nào cho đổi luôn cả định dạng file trên PPC giống như Xplorer trên Symbian hay giống như trên BB không các bác nhỉ ?
Em cài TCPMP rồi thấy đủ các định dạng cả MKV mà ko có DAT , Coreplayer cũng ko chơi đc .... Xin các bác giúp
Thanks

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
.DAT là file trên dĩa VCD
Bác chỉ cần chuyển file này sang định dạng khác rồi copy vào PPC là ok thôi

Mẩu Mây

GÂY DỰNG
.DAT là file trên dĩa VCD
Bác chỉ cần chuyển file này sang định dạng khác rồi copy vào PPC là ok thôi
hic, trả lời vậy là thua luôn nghe A Tài
.DAT trên VCD thì biết rồi vì mình copy từ VCD qua mà
Dùng Nokia E90 thì mở bằng Xplorer ra đổi cái đuôi thành AVI hay đuôi gì nó đọc đc là Coreplayer nó phang tuốt \
Trên Blackberry thì cứ chọn file rồi mở Option ra đổi đuôi là cung đc ( đổi đc thôi đọc đc hay ko chuyện khác )
Nhưng mà copy qua lại hoài cũng oải vì cái thẻ Micro SD của mình có 1G , copy qua lại hết mấy chục cái file chắc chết
Trên WM chưa thấy cái soft nào cho đổi tên file mà đổi đuôi như vậy cả . Chứ ngồi convert cả mớ cũng oải xìu luôn \
Vấn đề thì giải quyết đc rồi
Trong TCPMP , mở File , chọn Openfile , chọn tiếp Filter rồi chọn All file *.* ...thế là no hiện hết lên . Nó ko hiển thị là đọc đc file DAT nhưng cứ chọn file DAT nào muốn cyaj mở ra là nó chạy ... ngon lành mượt mà luôn :D

horkbajir

CON GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nếu bác muốn đổi đuôi thì bác xài Resco Explorer có làm được mà :-?? DAT đổi về mpg hoặc mpeg là chuẩn luôn

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...