cách hardreset cho o2 exec

Status
Không mở trả lời sau này.

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 22:19
em thấy có người hướng dẫn:
Hardreset: Giữ 2 phím Softkey + Softreset. Xác nhận bằng cách bấm phím số 0. Huỷ bỏ thao tác bằng cách bấm phím X
Bootloader: Power + Light + Softreset

vậy các bác cho em hỏi cái phím softkey là phím nào và nó nằm ở đâu ạ.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 22:35
PHím đó nằm ở hàng trên cùng của bàn phím thì phải, lâu rồi nên kg nhớ lắm.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 22:55
mình kg biết thế nào cả. cái bàn phím của con o2 XDA EXEC nó to đùng mà tìm kg thấy
nếu bác thấy cái nút nhận cuộc gọi và từ chối cuộc gọi ở trên đó thì ngay bên cạnh hai nút đó là soft key,còn nếu bác còn không thấy nữa thì có nghĩa là bác đang spam 1 :D:D:D:D:D:D:D:D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 23:09
Hì hì, bác này Rep. Power những 2 cơ mà, cứ giả vờ ... giỡn hoài :D

Trên bàn phím thì 2 cái soft keys hình "-" nó lù lù ra mà bác ^^ hay là bàn phím máy bác nó bạc màu, tróc sơn ... j` rồi ?

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 23:12
Hì hì, bác này Rep. Power những 2 cơ mà, cứ giả vờ ... giỡn hoài :D

Trên bàn phím thì 2 cái soft keys hình "-" nó lù lù ra mà bác ^^ hay là bàn phím máy bác nó bạc màu, tróc sơn ... j` rồi ?
hai cái fím soft key em cạo suốt ngày đã thấy tróc sơn đâu :D

longnguyen30

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tám 2007 lúc 23:13
ở gần hai cái nút nhận và trả lời màu xanh và màu đỏ có hình cái tay điện thoại bàn là hai cái nút - nhưng khi bấm vô nó lại hiện contact hay là em phải vô setting cài lại nút.các bác thông cảm nhé em mới tậu nó chiều nay. bây giờ muốn cài lại soft theo ý mình mà chưa hadreset dc.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday