Cách kết nối bluetooth IBM T60 với Nokia 6670

Các thớt khác của nonamevn

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 18:11
Nếu T60 đã có bluetooth build in rồi thì chuẩn bị để xài thôi,còn chưa có thì mua 1 cái bluetooth gắn rời cài driver, xong.
1-Bật bluetooth trên phone sau đó chọn New pair device chờ cho phone dò ra đc con T60 sau đó connect,đầu tiên nó bắt bạn phải nhập pass code cứ chọn đại số nào mình thích vd 123 sau đó cũng nhập đúng số đó cho phone,accept thế là xong,khi muốn send file thì chỉ cần chọn file(s) click chuột phải chọn send bằng bluetooth rồi chọn tới phone mà bạn muốn send thôi

nonamevn

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2007 lúc 18:48
Nếu T60 đã có bluetooth build in rồi thì chuẩn bị để xài thôi,còn chưa có thì mua 1 cái bluetooth gắn rời cài driver, xong.
1-Bật bluetooth trên phone sau đó chọn New pair device chờ cho phone dò ra đc con T60 sau đó connect,đầu tiên nó bắt bạn phải nhập pass code cứ chọn đại số nào mình thích vd 123 sau đó cũng nhập đúng số đó cho phone,accept thế là xong,khi muốn send file thì chỉ cần chọn file(s) click chuột phải chọn send bằng bluetooth rồi chọn tới phone mà bạn muốn send thôi
Tình hình là em đã làm như vậy mà cái máy Nokia vẫn ko nhận ra con T60. Trong khi đó kêt nối với con 7610 khác bình thường :confused:

B

banbebonbien

30 Tháng một 2007 lúc 19:27
trên T60 bạn cũng làm tương tự thôi, trên taskbar, click chuột phải bào biểu tượng wireless, chọn setting, sẽ có checkbox để bạn chọn cho phép các thiết bị bluetooth khác nhận ra..enable nó là được, mình chưa sài T60 nhưng bluetooth thì cái nào cũng có mấy cái option vậy thôi

Khi bản Parse 2 thiết bị với nhau sẽ hỏi confirm code, gõ 1 chuỗi ký tự bất kỳ là được ( nhưng nhất thiết phải gõ giống nhau trên cả 2 thiết bị )

Belancer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 09:29
Bác đã bật bluetooth trên T60 chưa?
Ấn Fn +F5: xem bluetooth on hay off, bật on lên, đèn biểu tượng bluetooth trên máy sẽ sáng lên.
IBM có 1 wizard riêng để kết nối BT với các thiết bị BT, rất tiện dụng và dễ dùng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn thấy được nhu cầu hẹn hò của thị trường trong nước không ngừng tăng cao, với mong muốn có một môi trường hẹn hò chất lượng và an toàn dành riêng cho người Việt, tháng 11/2018 ứng dụng hẹn hò online Geency chín ...
Lazada Vietnam Master card on Monday