CHIA SẺ Cách kiểm tra BB nhái???

mobilepc

GÂY DỰNG
Bung main kiểm tra là tốt nhất, một số cửa hàng sẵn sàng mở main cho khách hàng kiểm tra hoặc đền các cửa hàng uy tín để mua, có thể tìm trên handheld hoặc tinhte...

VN-IT.JSC

GÂY DỰNG
Bán hàng xịn thì nhiều người kêu đắt quá sao chỗ này chỗ kia bán có mỗi ...
Chẳng hiểu thế nào về nhu cầu của mọi người nữa

XROTTEN

GÂY DỰNG
hiện tai hàng bb trên thị trương có rất nhiều loại ,hàng dolly, hàng renew, hàng zin ....
cách phân biệt thì tùy thuộc vào chất liệu vỏ, main không bị câu đây đục lỗ ,màn hình sáng đều, và lương tâm của người bán

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
hiện tai hàng bb trên thị trương có rất nhiều loại ,hàng dolly, hàng renew, hàng zin ....
cách phân biệt thì tùy thuộc vào chất liệu vỏ, main không bị câu đây đục lỗ ,màn hình sáng đều, và lương tâm của người bán
Bác cứ ship nguyên bản về rồi mua code unlock là xong, giá hơi cao nhưng hàng xịn, đầy đủ phụ kiện, xài yên tâm hơn.
Ngừoi mua lầm chứ người bán không lầm đâu.

nikon

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Bác nào thích hàng ship US thì PM em nhé , em cho sdt mà liên lạc , chờ 2-3 tuần có hàng theo ý mình , mà yên tâm . CHứ mua ngoài cửa hàng giờ hàng TQ nhiều lắm dùng lỗi tùm lum ,

phuonguyenmobil

GÂY DỰNG
thông báo các bác. HN đã xuất hiện BB 100% sản xuất ở TQ nhá, main mầu xanh lè, linh kiện toàn bộ đuọc nhổ ra từ các main lỗi xin, dòng 83xx có xi đỏ như hang zin, mở main khôg hề có lỗ, laọi này main rất mỏng, khò không khéo phồng mein ngay tức thì. đề nghị anh em mua BB hãy cảnh giác. hôm nay đích thị tay em đã sửa một em như thế này dán tem của một thưong giá uy tín ở HN(kô tiện nêu tên).
nhật tư vấn miễn phí cách phân biệt BB xịn và bb doly, nhái.....cảnh giác cảnh giác

minervehp

Cu Tý
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác cứ Vịt teo mà giã đảm bảo hàng ngon :D

burgboy1204

Nhím
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác cứ Vịt teo mà giã đảm bảo hàng ngon :D

Đi kèm với cái gọi là "ngon" thì giá cũng trên trời.

Mua BB ở VN giờ thì chỉ có tin vào hiểu biết + cảm nhận chứ giờ thằng sx ở TQ cái gì nó cũng làm được rồi.

VD: Bold AT&T "new" 100% fullbox trùng IMEI giờ chỉ có 6.5tr. Vậy mà nhiều bạn cứ bảo hàng mới dùng vài hôm bán 6.9 =))

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui