Cách mua MTXT trực tiếp tại website của Dell

Các thớt khác của Pitt
3 Tháng năm 2007 lúc 19:14
Hey mọi người, Mình muốn hỏi các bạn là mình cấ hình trực tiếp 1 con Dell trên trang chủ tại Malaysia rất hay mà rẻ thôi 4000RM = 16tr VND, nhưng không biết cách làm thế nào để về VN đựoc nhỉ? Bác nbaof giúp em với, và chuyện bảo hành nữa em muốn mua bảo hành của thằng nào ở Hà nội nhỉ? Vì em ko thấy Dell có nhà phân phối chính thức tạ VN bảo hành cả.

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 22:23
Hey mọi người, Mình muốn hỏi các bạn là mình cấ hình trực tiếp 1 con Dell trên trang chủ tại Malaysia rất hay mà rẻ thôi 4000RM = 16tr VND, nhưng không biết cách làm thế nào để về VN đựoc nhỉ? Bác nbaof giúp em với, và chuyện bảo hành nữa em muốn mua bảo hành của thằng nào ở Hà nội nhỉ? Vì em ko thấy Dell có nhà phân phối chính thức tạ VN bảo hành cả
Dell nó chỉ bán hàng trên mạng chứ ko có cửa hàng, ở Qốc gia nào thì order ở Quốc gia đó, do đó bạn sẽ ko order Dell ở Mã Lai đc.
Với giá 16t thì bạn cso thể mua đc 1 con Dell tốt ở VN, nếu mua Dell ở Vn thì chỉ đc bảo hành của cửa hàng bạn mua. Dell chỉ bảo hành tại VN dòng Latitude thôi

maytinhxachtay

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng năm 2007 lúc 22:24
BH thì chắc là chịu đó Bạn! mua online vậy rẻ thì có rẻ nhưng vậy xem như ko BH rồi còn gì, ở VN cũng có mấy công ty nhập khẩu Del bán giá hợp lý đó chứ???:)

4 Tháng năm 2007 lúc 10:15
Theo tôi thì BH cũng không quan trọng lắm đâu, nói chung máy ít khi hỏng trong thời gian BH lắm, nhà sx người ta tính chán rồi. Hàng Dell cũng ổn lắm. Bạn cứ mạnh dạn mua đi, có thể order trực tiếp ở Singapor, có vẻ rẻ hơn đấy mà lại uy tín nữa. Chúc bạn có cái máy ngon mà xài.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 08:03
Bạn xem trong trang Dell có nói về vấn đề ship hàng không. Nhưng theo mình nếu có thì khi về đến cửa khẩu lại bị đánh thuế thì mệt lắm. Thường thì mình nhờ người đặt bên Sing rồi cầm về hộ nên không bị đánh thuế.

m500

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 10:36
Hey mọi người, Mình muốn hỏi các bạn là mình cấ hình trực tiếp 1 con Dell trên trang chủ tại Malaysia rất hay mà rẻ thôi 4000RM = 16tr VND, nhưng không biết cách làm thế nào để về VN đựoc nhỉ? Bác nbaof giúp em với, và chuyện bảo hành nữa em muốn mua bảo hành của thằng nào ở Hà nội nhỉ? Vì em ko thấy Dell có nhà phân phối chính thức tạ VN bảo hành cả.
Nhà phân phối chính thức của Dell ở VN như Lac Viet, Sao Bat Đẩu,... còn một cty nữa mà em ko nhớ. Nếu bác có người nào đi qua đó chơi thì xách tay về, nếu bác order qua mạng thì lúc gửi về tính thuế vào cũng vậy à.

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 21:00
Nhà phân phối chính thức của Dell ở VN như Lac Viet, Sao Bat Đẩu,... còn một cty nữa mà em ko nhớ. Nếu bác có người nào đi qua đó chơi thì xách tay về, nếu bác order qua mạng thì lúc gửi về tính thuế vào cũng vậy à.
chỉ phân phối và B.H dòng latitude thôi, còn Insprion thì ko có, chỉ order trực tiếp ở Dell nếu mình ở quốc gia mà Dell bán hàng thôi, VN ko có trong danh sách nen ko mua đc, tốt nhất nhờ ai mua và mang về
Đặt online về VN bị tính thuế nhập khẩu và VAt nữa

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday