cách nào để xóa contacs trong exec các pác ơi!!!!

26 Tháng chín 2007 lúc 16:20
số là em mới mua lại đc 1 em exec của thằng bạn, nhưng trong contacs của nó nhiều số đt quá, em ko biết làm cách nào để xóa 1 phát hết tất cả đc, trước đây em dùng em O2i thì chỉ cần kéo bút bôi đen toàn bộ rồi delete 1 phát là hết, nhưng con này thì ko thế mà cũng chẳng thấy Select All ở đâu cả nên em chả bít phải làm sao để xóa hết, chả nhẽ ngồi xóa từng cái 1 mà nó hơn 400 số, xóa thế đến đời nào mới hết, mong các pác chỉ giáo

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng chín 2007 lúc 16:29
số là em mới mua lại đc 1 em exec của thằng bạn, nhưng trong contacs của nó nhiều số đt quá, em ko biết làm cách nào để xóa 1 phát hết tất cả đc, trước đây em dùng em O2i thì chỉ cần kéo bút bôi đen toàn bộ rồi delete 1 phát là hết, nhưng con này thì ko thế mà cũng chẳng thấy Select All ở đâu cả nên em chả bít phải làm sao để xóa hết, chả nhẽ ngồi xóa từng cái 1 mà nó hơn 400 số, xóa thế đến đời nào mới hết, mong các pác chỉ giáo
1. Bạn hard reset là hết.
2. Bạn xóa cái file pim.vol trong máy đi là xong (nhớ đổi đuôi *.vol thành tên khác thì mới xóa được)

26 Tháng chín 2007 lúc 18:30
bạn mở contacts lên- vào menu chọn select all contacts hặoc bấm chữ "L" sau đó chắc bạn biết làm gì tiếp theo rối.
Cách này mình chẳng biết chọn cái select all đâu cả
Theo ý mình thì cậu Sync vào PC,sau đó lựa chọn xóa trong PC
HR lại máy,sync lại lần nữa là ok
Mà cũng nghe có soft nào chọn được mà

pipiupapa

MrH
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng chín 2007 lúc 20:16
Cách này mình chẳng biết chọn cái select all đâu cả
Theo ý mình thì cậu Sync vào PC,sau đó lựa chọn xóa trong PC
HR lại máy,sync lại lần nữa là ok
Mà cũng nghe có soft nào chọn được mà
hơ pác xem lại xem máy em cũng có select all mà, làm sao mà ko có được chứ

phamtrongbinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 08:09
Ở trường hợp này với WM5 hầu hết em đã vọc qua thì không có phần select all, còn trường hợp có select all thì chắc là bản ROM đã qua chế biến thôi.
Bạn có thể dùng phần mềm PPCBckpContacts v1.3.0.0 để xóa contact hoặc sao lưu, phục hồi. Em xài cái này thấy rất hay và tiện.
Nếu bác cần em gửi cho!

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday