cách tạo bản ghost win dùng thử 30 ngày

baconcua85

NHẬP HỘI
chào các bác,cho e hỏi chút về kinh nghiêm với.số là e muốn tạo một bộ ghost win 7 trail giống như cty Tran anh hay Pico thì làm thế nào.nghĩa là bộ ghost win 7 của họ cứ sau khi bung ra thì mới bắt đầu tính ngáy sử dụng,vì e không muốn vi phạm bản quyền nên không sử dung crack win.nhưng nếu ko crack thì sau khi tạo ghost chỉ sau 1 tháng la hết hạn rồi
có bác nào biết chỉ e với nhé.thanks các bác

happiness2112

GÂY DỰNG
mình nghĩ là không được vì lúc bung ghost thời gian nó chạy theo thời gian của máy tình nên bung ghost ra có thế hết hạn luôn cứ crack đi bạn có điều kiện thì mua của bác bill mà dùng đỡ crack or còn 1 cách khác là 30 ngày cài lại win 1 lần , cài win 7 cũng nhanh mà thằng bạn mình xài cách này vì máy tình của nó không cần nhiều soft cài chút là xong

pntan

Big Bear
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mình nghĩ là không được vì lúc bung ghost thời gian nó chạy theo thời gian của máy tình nên bung ghost ra có thế hết hạn luôn cứ crack đi bạn có điều kiện thì mua của bác bill mà dùng đỡ crack or còn 1 cách khác là 30 ngày cài lại win 1 lần , cài win 7 cũng nhanh mà thằng bạn mình xài cách này vì máy tình của nó không cần nhiều soft cài chút là xong

sai!

Bản thân làm bung ghost hay bất kì trình Imaging nào để Windows khởi tạo kiểu OEM đều có thể làm cho nó không bị ảnh hưởng thời gian thực. Cái này thuộc khía cạnh Windows Deployment, có rất nhiều điều để nói. Bản thân Windows core NT 6.x như Vista, W7, 2008 thì chỉ cần chạy script để Rearm lại là có thể trial.

@baconcua85: bác chủ topic nà, nếu có thể Google thì tìm hiểu Windows Deployment hì hì

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...