Cách Unlock 1.1.1 cho iphone co IEMI là 004...

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 10:49
Mở ngoặc đặc biệt gửi ông BAD đóng ngoặc.

Tôi đã jailbreak được cho con máy của tôi theo kiểu gọi *#301# roài, sau đó cài AnySIm1.1.1 để mở mạng nhyưng không thể mở nổi,

Sau khi tham khao khoảng 20 trang tài liệu thấy rằng, AnySim không support cho các máy có IEMI bắt đầu là 004..

Còn cách nào đơn giản hơn không nhỉ? nhwng không dùng Symfree đấu nhé, đã ăn cắp lại còn mất tiền, thì hack làm cái gì:D

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 11:43
Làm cách nào thì anh cũng cần phải Vá lại màng trinh cho nó đã anh ạ. Hiện giờ có nhiều bác sỹ thẩm mỹ có thể xử lý được hehe.
Anh đọc mấy bài có tool revirginizer hay virginator gì gì đó hihi.
Hoặc mời em cafe em xử lý cho. Rõ khổ, đã tưởng anh ko nâng lên 1.1.1 rồi chứ :D

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 18:04
Kinh quá, 2 ông này nói chuyện thấy ghê quá. Cháu cũng vừa cho em nó vá lại màng (revirgin) xong, up lên 1.1.1 luôn. Khổ nỗi phải làm trên MAC. Quái thật, làm bằng cu macbook pro không hề bị lỗi.
Đang nghiên cứu tiếp đây.

4 Tháng mười một 2007 lúc 18:40
Mình có 1 con màng bị bay mất tiêu không còn mảnh nào, không hiểu có bác nào vá nổi ko? Chắc ông chủ phá kinh quá. Tình trạng là imei không hiện, ccid, không nốt trong phần about, hiện 004 như bác VNOG đã sướng quá

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười một 2007 lúc 19:58
Bad ơi,

Hổng có được, đưa về ban 1.0.2 thì IMEI hiện đúng vỏ máy, lấy phần má màng ở http://code.google.com/p/iphone-elite/downloads/list thì sau khi theo hướng dẫn, vá roài.

Sau đấy up lên 1.1.1 chạy anysim vẫn tịt. Lại đang ngồi bên KL roài, nghe bọn bên này kháo nhau, ban 1.1.1 chạy đựoc hết cho các mạng bên này roài. Ông xem xét bớt chút thời gian, hướng dẫn qua YM mail cái nhé.

minhcoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười một 2007 lúc 09:28
Anh tìm mấy bài unlock có hướng dẫn Winlockdown = WinCSP
chép mấy cái file này vô đúng chổ là okie. :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday