CacheMate v2.5.8: Thêm một ứng dụng dọn dẹp cache cho Android

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
CacheMate là một công cụ nhỏ, chỉ cần bấm một phím là có thể xóa bỏ, dọn dẹp bộ lữu trữ tạm thời cho hơn 100 ứng dụng, giải phóng tối ưu hóa bộ nhớ trên thiết bị. CacheMate còn cho phép cài đặt Auto-Clear, PowerClear, trên widget, dọn dẹp Cache trên thẻ nhớ SD card, sao lưu phục hồi quá trình đã thiết lập trên CacheMate.

Phiên bản mới 2.5.8 hỗ trợ các chỉ mục dọn dẹp cache cho CardioTrainer, Chandroid, Digg, HootSuite Full, HootSuite Lite, iMobsters, Ustream Broadcaster, World War, Ustream Viewer SD card.

Thông tin chi tiết tại http://www.androidappcritic.com/index.php/cachemate/

Attachments

• com.aac.cachemate&#46.zip
    176.3 KB · Đọc: 219

ntphuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chương trình này hay phết, sau khi clear cache máy mình dư ra thêm hơn 32MB bộ nhớ trong.

khanhphan

GÂY DỰNG
Tren market chi co cachemate demo ! kg biet co giong kg ? ( xin loi kg go TV dc)

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tren market chi co cachemate demo ! kg biet co giong kg ? ( xin loi kg go TV dc)

Không biết bạn thường post bài từ thiết bị gì mà không gõ tiếng Việt được vậy?

Những phần mềm giới thiệu tại diễn đàn phần lớn là Full

khanhphan

GÂY DỰNG
Mình sử dụng máy tính bác ạ ! mà sao có diễn đàn thì nó hiện TV , có diễn đàn thì kg mặc dù mình có cài unikey .
Cachemate demo sao kg chạy được trên Android 1.5 .

ntphuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chạy được chứ bác, e đang dùng 1.5 đây

chitomk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em mới cài vào, thấy nó không khác với task killer là mấy, mà sao thi thoảng dùng cái này thì tự nhiên màn hình tối thui, không hiện các icon nữa, ứng dụng khác chạy bình thường, vd camera nhưng ra ngoài homescreen thì chả thấy gì, phải restar máy mới quay lại bình thường, không biết xung đột với pm nào không

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.