Cafe sáng với thói quen khó bỏ

Các thớt khác của tinnice

khachsandayroi

NHẬP HỘI
E phải chơi Espresso nó mới đủ phê :))

Pha tại nhà được bác ạ, nhưng phải có máy đánh sữa tạo bọt mịn thì nó mới ngon được :p Một số cách chữa cháy bác tham khảo thử xem. E hay dùng sữa tươi thanh trùng của Đà Lạt ( Đà Lạt Milk ) ( Vinamilk, TH, Ba Vì... đều có loại sữa tươi thanh trùng này, dùng loại nào cũng được )
Thanks bác nhé! Để em mua về pha thử xem.
Nếu mà tạo bọt thì không biết mình dùng cây đánh để tạo chút bọt lên được không nhờ?

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Vô Highland vầy cho chắc. Cfe lạt nhẽo

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu mà tạo bọt thì không biết mình dùng cây đánh để tạo chút bọt lên được không nhờ?
Tạo thì vẫn tạo được bác ạ, nhưng để bọt thật là mịn thì E nghĩ nó dùng để chữa cháy thôi, không thể nhiều và bông xốp như dùng máy chuyên dụng được, hoặc cái này :p nhưng đắt ( $149 )

khachsandayroi

NHẬP HỘI
Tạo thì vẫn tạo được bác ạ, nhưng để bọt thật là mịn thì E nghĩ nó dùng để chữa cháy thôi, không thể nhiều và bông xốp như dùng máy chuyên dụng được, hoặc cái này :p nhưng đắt ( $149 )
thôi thì của nhà trồng có gì thì dùng nấy thôi bác =]]]]]]zz

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thôi thì của nhà trồng có gì thì dùng nấy thôi bác =]]]]]]zz
E tụ pha quen rồi bác ạ :p Đôi khi ngồi quán cho nó có tí không khí thôi :)) Mời các bác ly cà chiều ạ :D

nhacbatquan

NHẬP HỘI
Tạo bọt rẻ thì bác dùng ấm french press, hoặc cây đánh bọt. Thiêt hại chưa đến 200k.
Mỗi tội như bác trên nói là ko mịn thôi