Cafe sáng với thói quen khó bỏ

Các thớt khác của tinnice

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Bác thử sữa tươi vinamilk chưa? loại hộp 110ml ít đường.
Em thử các thể loại rồi. Chỉ thấy có thể đánh foam tốt với loại sữa tươi nguyên kem, không đường.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Cafe hạt nguyên chất thì nhạt, chua, và ko đen đậm, nước ko thơm. Đi uống cf pin quen rồi, lúc uống cf sạch lại thấy ko ngon mới chết. Kkk.

alienthai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cf pha máy, xu thế hiện nay.
Cafe máy bjo nhiều vị hấp dẫn ngon anh ah :)) cơ mà cũng tuỳ từng quán :$ theo quảng cáo có vẻ yên tâm hơn cafe truyền thống

Sent from my iPhone using Tapatalk

ba dua

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cafe hạt nguyên chất thì nhạt, chua, và ko đen đậm, nước ko thơm. Đi uống cf pin quen rồi, lúc uống cf sạch lại thấy ko ngon mới chết. Kkk.
dân SG không uống cf sạch được, do đã quá quen uống cf pha hóa chất, đậu, bắp :p

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Hức, chắc e cổ hủ, bảo thủ.
Cf thì dùng pha fine truyền thống năm nó quen oy. Cái làm nên bản sắc thương hiệu cf của Vn. Còn xu thế hoà nhập thế giới là pha máy tiện lợi, cơ mà chắc cũng ko bền vững. ( Xưa e cũng chơi dùng ấm pha của Nga, cũng chỉ đc 1 time là về truyền thống..)

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Hức, chắc e cổ hủ, bảo thủ.
Cf thì dùng pha fine truyền thống năm nó quen oy. Cái làm nên bản sắc thương hiệu cf của Vn. Còn xu thế hoà nhập thế giới là pha máy tiện lợi, cơ mà chắc cũng ko bền vững. ( Xưa e cũng chơi dùng ấm pha của Nga, cũng chỉ đc 1 time là về truyền thống..)
Trong 69 tư thế thì truyền thống vẫn về đích bác nhỉ:p

Bài viết cần bạn xem thêm

Mọi năm bận rộn quanh năm không chấp. Năm nay rảnh thì lại vướng chuyện chuyển đổi HHVN lên hạ tầng mới để nâng cấp phần mềm và ngồi xem lại thế nào. Không đủ thời gian để tạo lập sự kiện Black Friday để xem các bác hay buôn bán có gì giảm giá 50% ch ...