cài 3dsmax9 trên víta ko được!

win98-cd125

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng năm 2007 lúc 21:12
có bác nào cài 3dsmax9 trên víta rồi chỉ mình với,em cài thì bình thường,nhưng ko mở lên được..winvista nó cứ báo là "The applicaton failed to intialize properly (0xc0000005).........." mong các bác giúp đỡ!!!:D

1 Tháng sáu 2007 lúc 18:28
Cài thêm bộ Autodesk 3ds Max 9 Extension 1 mới hỗ trợ tốt cho Vista. Khi cài và chạy bản thường thì tắc UAC đi hay run as adminnitrators. ( Muốn cài thêm vray thì phải chạy như vậy). Còn chọn chế độ card màn hình nữa. Nếu có cài bản mình nó trên thì chạy DirectX là tốt nhất. Card ATI thì phải tải driver mới nhất mới hỗ trợ OpenGL. Driver cũ quá thì máy bị treo khi chọn chế độ này. Dùng chế độ màn hình kiểu Hardware thì máy chạy cà giựt + review bị bể hình.
Vậy thôi. Vista đôi khi thấy cũng ngon.

win98-cd125

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng sáu 2007 lúc 20:27
Cài thêm bộ Autodesk 3ds Max 9 Extension 1 mới hỗ trợ tốt cho Vista. Khi cài và chạy bản thường thì tắc UAC đi hay run as adminnitrators. ( Muốn cài thêm vray thì phải chạy như vậy). Còn chọn chế độ card màn hình nữa. Nếu có cài bản mình nó trên thì chạy DirectX là tốt nhất. Card ATI thì phải tải driver mới nhất mới hỗ trợ OpenGL. Driver cũ quá thì máy bị treo khi chọn chế độ này. Dùng chế độ màn hình kiểu Hardware thì máy chạy cà giựt + review bị bể hình.
Vậy thôi. Vista đôi khi thấy cũng ngon.
thankiu bac,em chạy được rồi...hehe:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday