cái Acrobat Reader sao chiếm RAM dữ quá ???

Các thớt khác của pavilion

pavilion

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 16:21
em dùng nó để đọc PDF ( cái này ai cũng biết ) , lúc đầu xem trong Task Manager chỉ thấy chiếm hơn 50Mb RAM , 1 lúc sau thì các bác xem ảnh , sao nó ăn khủng thế ko biết ( ~450Mb ) , cái Acrobat này em install bên Vista nhưng dùng bên Xp , lẽ nào đây là nguyên nhân

Attachments

nombatca

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 17:31
em dùng nó để đọc PDF ( cái này ai cũng biết ) , lúc đầu xem trong Task Manager chỉ thấy chiếm hơn 50Mb RAM , 1 lúc sau thì các bác xem ảnh , sao nó ăn khủng thế ko biết ( ~450Mb ) , cái Acrobat này em install bên Vista nhưng dùng bên Xp , lẽ nào đây là nguyên nhân
Ban nên dùng Foxit Reader, cái này rất nhẹ, chỉ có 1 số file mà phải dùng Acrobat reader thì mới nên dùng nó thôi . Mấy con Pro thì nặng vãi lúa luôn

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười hai 2007 lúc 18:30
cái acrobat 8 nó thế đấy, tui cài máy nào cũng thế cả.... bạn nên cài 7 chạy cho thoải mái hơn. Không hiểu thằng sản xuất nó định làm gì.. chắc phá công ty

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday