Cái ăngten cho Modem Wireless của Linksys

Các thớt khác của get3freeby1

get3freeby1

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6 Tháng tám 2007 lúc 09:40
Cả nhà cho em hỏi chút, em có con Modem wireless của linksys nhưng bị mất ăng ten nên ko connect wireless được (signal yếu lắm) các bác có biết nơi nào bán riêng cái ănten/ hoặc bác nào có thì chỉ giúp em với ạ. Em cảm ơn các bác nhiều

0988 08 1418
YM get3freeby1

quanglinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tám 2007 lúc 11:01
Linh kiện vi tính ___
document.all.nhom.innerHTML='___ Linh kiện vi tính ___';

______ Modem - ADSL - Wifi______

..:: Thiết bị cho phép bạn nốI mạng - Có 2 loạI là nốI mạng qua điện thoạI và nốI mạng tốc độ cao ADSL::..

Đặc tính kỹ thuật

Giá$
Kho
Bảo hành
Alcatel-SpeedTouch ADSL 1 Port Ethernet/Router/Gateway/Firewall/Splitter 62$Có 12 Tháng
Antenna Wireless - SureCom 2.4GHz 10dBi Patch Antenna (Indoor) (EP-AN01) 78$Có 12 Tháng
Antenna Wireless - SureCom 2.4GHz 6dBi Directional Indoor Desktop Antenna (EP-AN03) 38$Có 12 Tháng
Antenna Wireless - SureCom 2.4GHz 7dBi Directional Straight Antenna (Indoor) (EP-AN02) 20$Có 12 Tháng
Antenna Wireless - Zonet 2.4GHz 5dBi Directional Indoor Desktop Antenna 38$Có 12 Tháng
Bạn có thể tham khảo ở đây để xem loại nào phù hợp với linksys của bạn.
http://www.toanhung.com.vn/products.asp?products=modem_hub_switch

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday