Cái Avatar của em đâu rồi.

Các thớt khác của Xitin_hm

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua vào forum, bỗng nhi6n chẳng thấy hình thằng con yêu quí trên Avatar của em đâu nữa. Em vào hồ sơ cũng không thấy chức năng chọn avatar như mọi không mà chỉ có một tùy chọn duy nhất là "Tôi không muốn dùng Avatar thôi.
Em nhờ Mod xem lại giúp em nhé. Xin cảm ơn.

tvhsg2006

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không hiển thị Avatar được?

Tình trang của mình cũng tương tự như vậy.
Theo tôi biết thì HHVN cho phép tải trực tiếp file ảnh từ máy của cá nhân lên forum để làm avatar. Tôi đã tải lên được rồi (vào profile xem đã thấy được hình đã up lên), không cần phải up lên server nào cả (như một số bác đã nói), nhưng vấn đề là sau khi up xong thì nó vẫn không hiển thị, vì lý do không thể bỏ chọn mục "Tôi Không dùng Avatar" trong menu "Thay đổi Avatar".
Đã gửi PM và ý kiến trên forum nhưng chưa giải quyết được.
Rất mong các MOD xem lại và giải quyết giúp.
Thanks.

ketnoitinhyeu

MÁY HỎNG
em cũng bị vậy , làm bây giờ , cái avatar cũng em kô add vô được

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cũng ko được
em cũng ko được
nếu bỏ cái avatar để giảm tải đường truyền thì có vẻ hơi...khó hiểu???

tvhsg2006

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái vụ này sao nhiều người bị quá vậy ta, mà sao không thấy ADMIN/ MOD nào xem xét giải quyết hay thông tin thông báo gì hết vậy??????

HHN

Thành viên mới
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình vẫn làm được bình thường mà:
Các bạn xem lại chỗ khoanh mầu đỏ ở ảnh dưới nhé
chúc thành công
thân ! hhn
http://www.handheld.com.vn/forum/D:\Documents and Settings\Administrator\Desktop\avatar.JPG

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hhn said:
Mình vẫn làm được bình thường mà:
Các bạn xem lại chỗ khoanh mầu đỏ ở ảnh dưới nhé
chúc thành công
thân ! hhn
http://www.handheld.com.vn/forum/D:\Documents and Settings\Administrator\Desktop\avatar.JPG
Trong phần thay đổi của mình chẳng có chổ tải hình từ web khác hay từ máy tính của bạn giống như trong hình mình đính kèm phía dưới các bác ạ.

Attachments

90.8 KB · Đọc: 17

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xitin_hm said:
Trong phần thay đổi của mình chẳng có chổ tải hình từ web khác hay từ máy tính của bạn giống như trong hình mình đính kèm phía dưới các bác ạ.
yup
em bị lỗi y xì như của anh :D

tvhsg2006

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình mới kiểm tra lại, hình như phần setup up avatar mới được sửa lại có cấu trúc như file của Avatar.jpq của bác hhn, và đã up được rồi. Lúc trước nó giống file Avatar.jpq của bác Xitin_hm nên không thay đổi được.
Cám ơn cám bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...