cài cổng hồng ngoại cho hp nc6000..help,pl z

Các thớt khác của tommy_tuong

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười hai 2007 lúc 13:04
có ai có driver của cổng hồng ngoại cho hp nc6000 ko cho em với,thanks nhìu nhìu
cổng hồng ngoại tự windows nó nhận mà bác! bác xem phần setting trong bios có disable đi không chứ ko cần phải cài pm gì đâu

tommy_tuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng mười hai 2007 lúc 00:16
nhưng sao nó vẫn có dấu chấm than trong phần device manger vậy bạn???ah2 co mình hỏi ,sao mình cài lại win xong không thấy phần hiển thị % pin nữa vậy??mình có cài phần mềm battery va notebook hadware control nhưng vẫn ko thấy dc toàn unknow???giúp mình với

heroftu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 19:19
nhưng sao nó vẫn có dấu chấm than trong phần device manger vậy bạn???ah2 co mình hỏi ,sao mình cài lại win xong không thấy phần hiển thị % pin nữa vậy??mình có cài phần mềm battery va notebook hadware control nhưng vẫn ko thấy dc toàn unknow???giúp mình với
cài win xong ko thấy hiển thị % pin vì bác ko ko để chế độ hiển thị pin khi cắm xạc. Bác vào phần battery trong control panel chỉnh lại nhé! còn mấy cái chấm than hay unknown trong phần device manager vẫn vàng thì hình như là do đầu đọc thẻ hoặc card pci gì đấy mình nhớ ko rõ vì lâu rồi không bán dòng này nữa. Tốt nhất bạn lấy 1 cái đĩa driver từ đĩa kèm máy (cái đĩa mà có cài tự động đấy ) rồi bấm chuột phải vào mấy cái chấm than hay unknown trong phần device manager chọn update device là xong hết . Máy của mình đang cài vista bản tiếng Nhật nên ko hướng dẫn cụ thể được cho bác

tommy_tuong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng mười hai 2007 lúc 22:50
hic mình tìm trong control panel mà ko thấy phần battery chỉ có power oftion àh,mà dzo6 đó cũng chẳng chỉnh đựoc ji2 hết,mình ko có dĩa driver theo máy bạn ơi...giúp mình với,,,thanks bạn nhìu:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday