cài cydia cho iphone 3G S bản QT

ngominh

NHẬP HỘI
chào mọi người , có ai hướng dẫn giúp mình phần mềm và cách cài cydia và install cho iphone 3G S bản Quốc tế ver 3.1 với, mới xài iphone nên gà mờ quá . Thanks all >:D<

nomadicpeople

NHẬP HỘI
Oh,muốn cài Cydiai cho Iphone thì phải Jaibreak cho Iphone trước đã chứ.Mà theo mình biết thì hiện giờ Dev-Team vẫn chưa Jaibreak được firmware 3.1.Bạn cứ đợi đi nha!:(

ngominh

NHẬP HỘI
Oh,muốn cài Cydiai cho Iphone thì phải Jaibreak cho Iphone trước đã chứ.Mà theo mình biết thì hiện giờ Dev-Team vẫn chưa Jaibreak được firmware 3.1.Bạn cứ đợi đi nha!:(

máy của mình phiên bản quốc tế mà , đâu có bị lock , nếu mà ko cài được thì ai mà mua bản quốc tế của apple nữa;). có ai biết chỉ mình với

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
máy của mình phiên bản quốc tế mà , đâu có bị lock , nếu mà ko cài được thì ai mà mua bản quốc tế của apple nữa;). có ai biết chỉ mình với
Chính vì là bản QT nên bạn mới có thể mua về cắm SIM vào là xài được ngay đó (ko cần phải unlock như Iphone lock).

Việc bạn muốn cài soft từ cydia (là các soft đã c...k) nên bạn cần phải jailbreak thì mới cài được :((

Còn nếu bạn cài các soft bản quyền từ iTunes thì thoải mái, ko cần phải jailbreak :D

nomadicpeople

NHẬP HỘI
Ừ,máy bạn phiên bản quốc tế.Khi update firmware gốc của Apple thì không bị lock máy,có thể cài các ứng dụng mặc định từ Apple.:|
Nhưng Cydiai không phải là một ứng dụng được Apple cho phép:((,nên để cài Cydiai thì máy phải Jaibreak (làm cho iPhone của bạn có thể cài được ứng dụng thứ ba ngoài những ứng dụng mặc định của hãng Apple) Hiện nay chỉ có phần mềm Jaibreak cho firmware 3.0,còn Jaibreak cho fw 3.1 chắc phải đợi 1 thời gian sau.(chưa biết bao giờ chắc khoảng vài tuần).
Có bạn cho rằng bạn restore custome fw 3.1.Nhưng Iphone 3gs world của bạn có fw gốc 3.1 nên không restore được.Cách duy nhất (theo mình là như thế) là bạn tìm cách hạ fw xuống 3.1 beta hoặc 3.0 (trên một số diễn đàn mình thấy hướng dẫn,chưa thử không biết được không :p) sau đó Jaibreak rồi cài Cydiai hoặc update Custome Firmware 3.1 đã Jaibreak,có thể có Cydiai sẵn.
Chúc bạn thành công /:)

truonglong_gl

NHẬP HỘI
chào mọi người , có ai hướng dẫn giúp mình phần mềm và cách cài cydia và install cho iphone 3G S bản Quốc tế ver 3.1 với, mới xài iphone nên gà mờ quá . Thanks all >:D<
Hãy điện cho tôi 0984826777 đảm bảo không quá 5 phút máy ban da co cydia va cài được tiếng việt hãy nhấc máy lên

truonglong_gl

NHẬP HỘI
Chính vì là bản QT nên bạn mới có thể mua về cắm SIM vào là xài được ngay đó (ko cần phải unlock như Iphone lock).

Việc bạn muốn cài soft từ cydia (là các soft đã c...k) nên bạn cần phải jailbreak thì mới cài được :((

Còn nếu bạn cài các soft bản quyền từ iTunes thì thoải mái, ko cần phải jailbreak :D
Làm gì rắt rối vậy bạn chỉ cần một clik chuột thôi ma 5" la đã có Cydia roi 0984826777

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.