Cài đặt phần mềm vào PDA

3 Tháng năm 2007 lúc 12:27
Các bác cho em hỏi một chút : em hay tải các gói phần mềm mà các anh em chia sẻ trên diễn đàn hoặc up lên các trang chuyên dụng như 4share chẳng hạn. Nhưng khi về em giải nén thì không thấy file thực thi đâu mà chỉ thấy các file như 001file;002file003file v.v... Xin hỏi làm thế nào để cài đặt ạ. Xin các anh em giúp đỡ.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng năm 2007 lúc 12:54
Các bác cho em hỏi một chút : em hay tải các gói phần mềm mà các anh em chia sẻ trên diễn đàn hoặc up lên các trang chuyên dụng như 4share chẳng hạn. Nhưng khi về em giải nén thì không thấy file thực thi đâu mà chỉ thấy các file như 001file;002file003file v.v... Xin hỏi làm thế nào để cài đặt ạ. Xin các anh em giúp đỡ.
Đó là file cài chương trình dạng *.cab, với các file cab này bác cóp thẳng vào PPC (vào đâu cũng được, tốt nhất là cóp vào thẻ nhớ) rồi chạy, nó sẽ tự động cài theo đường dẫn định sẵn (đối với WM2003SE) hoặc hỏi bác cài vào đâu (đối với WM5).

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có mua 1 cái laptop Asus ROG trên tiki 28tr đc công ty tài trợ 16tr, nhưng hoá đơn tiki xuất cty em nó hok đồng ý. Nó bảo >20tr thì bên thuế quy định tiền phải đc ck từ tk cty, mà lúc mua em lỡ dùng thẻ credit cá nhân rồi. Em gọi tiki để nhờ nó là ...
Lazada Vietnam Master card on Monday