Cài đặt tiếng việt cho Desrie

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
- Vô Market down soft morelocal2 về và cài đặt, sau đó mình chọn khu vực là Vietnam rồi ok, thế là con Desire trở thành tiếng việt, dễ dàng nghiên cứu, vọc phá các tính năng của em nó. Lưu ý là cái này chạy trên bản OS2.2 nha, chắc N1 chạy 2.2 cũng sử dụng được :D

barcode

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

luong_pl

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cần j hả bạn. Bài mà đang dùng Froyo 2.2 rồi thì cũng có tiếng Việt luôn mà. Từ khi máy mình up lên 2.2 mình chuyển luôn sang TV. :)
Bạn vào cài đặt chọn ngôn ngữ và chọn TV là xong

nobitas

GÂY DỰNG
- Vô Market down soft morelocal2 về và cài đặt, sau đó mình chọn khu vực là Vietnam rồi ok, thế là con Desire trở thành tiếng việt, dễ dàng nghiên cứu, vọc phá các tính năng của em nó. Lưu ý là cái này chạy trên bản OS2.2 nha, chắc N1 chạy 2.2 cũng sử dụng được :D

barcode

Bạn ơi cái barcode này sử dụng sao vậy ? Thông cảm hơi bị gà L-)

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cần j hả bạn. Bài mà đang dùng Froyo 2.2 rồi thì cũng có tiếng Việt luôn mà. Từ khi máy mình up lên 2.2 mình chuyển luôn sang TV. :)
Bạn vào cài đặt chọn ngôn ngữ và chọn TV là xong
Tùy bác ah, mình up lên 2.2 vô phần ngôn ngữ cũng không có TV, sao đó cài cái loacal này mới có đó.
Bạn ơi cái barcode này sử dụng sao vậy ? Thông cảm hơi bị gà L-)
bác vô market down soft Barcode Scanner về là sử dụng được ngay :D

bingo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sau khi download & cài lên máy nhưng mình không thấy phần ngôn ngữ Tiếng Việt vậy bác, toàn thấy ngôn ngữ các nước khác.

Mình đang xài N1 Froyo 2.2

fellow

Mập dễ thương
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sau khi download & cài lên máy nhưng mình không thấy phần ngôn ngữ Tiếng Việt vậy bác, toàn thấy ngôn ngữ các nước khác.

Mình đang xài N1 Froyo 2.2

trong mục đó có phần add local đó bác, bác thử add vô xem sao :D

radian

GÂY DỰNG
đã thửlàm và đã dùng được tiếng viết, cảm ơn bác, bài viết hay.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.