cài đặt từ điển

Status
Không mở trả lời sau này.

khanh_handheld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trên thị trường có rất nhiều Tự Điển phát âm, mổi soft có cách setup khác nhau, bác không cho biết đang dùng Tự Điển nào thì các bạn trên đây làm sao có thể giúp được. #-o

nganha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình hiện chỉ còn cài kinkin vi những cái khác cũng kô hơn gì, nhưng mình đã cài qua lạcviet.......nói chung là tất.Các bạn cho một vài chỉ giáo với mình mới bắt đầu xài PDA thôi nên kô có kinh nghiệm
mình thích eDictionary

nakhoa

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
eDictionary thì bạn copy 2 file voice.dat voice.lxd vào chung thư mục chứa data từ điển. Sau đó chạy eDictionary->Tools->Preferences->Voice Enable và chỉ đường dẫn đến file voice vừa copy là xong.

nganha

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình lại có vấn đề một chút là kô download được 2 cái file như bạn hướng dẫn cho mình link đi bạn ơi???????????

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nganha said:
mình lại có vấn đề một chút là kô download được 2 cái file như bạn hướng dẫn cho mình link đi bạn ơi???????????
Cái này tế nhị bạn vào DS mà tải về nhé! Chú ý vì file có dung lượng lớn nếu tải về bằng IE rất hay lỗi file nén, bạn nên dùng phần mềm internet Download Manager tải về.

Cụ thể nếu không biết cách xin PM cho mình, mình sẽ hướng dẫn giúp cho nhé!

nukenuky

GÂY DỰNG
maianhtungsten said:
Cái này tế nhị bạn vào DS mà tải về nhé! Chú ý vì file có dung lượng lớn nếu tải về bằng IE rất hay lỗi file nén, bạn nên dùng phần mềm internet Download Manager tải về.

Cụ thể nếu không biết cách xin PM cho mình, mình sẽ hướng dẫn giúp cho nhé!
bạn có thể nói rõ hơn không? mình nghĩ là bạn nói vào ftp handheld, chứ ds thì bên ppcvn mới có. Mình vô ftp handheld tìm hòai vẫn không thấy đâu cả

datnpmoj

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bạn dùng lạc việt thì không phát âm được khi dùng WM2003Se đâu
Vẫn phát âm được mà bạn, mình dùng mini cài Lạc Việt vào rồi chọt vô cái loa nó vẫn kêu mà:confused: :confused: :confused: Chắc có sự nhầm lẫn gì đây:rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.