Cài đặt VOIP trên PPC WM 6.1 ???

clv2k

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng hai 2008 lúc 23:17
Mình muốn dùng chức năng internet calling trên HTC Touch (WM6.1) để cài voice IP (UXVoiz) gọi Điện thoại quốc tế qua internet nhưng cài hoài mà ko được. Bạn nào đã từng cài được xin chỉ cho mình với.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2008 lúc 23:33

clv2k

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng hai 2008 lúc 09:17
Khà khà... cám ơn HPHPHP nhiều nhé mình theo hướng dẫn của bác hainguyen cài cái phần mềm SJphone gọi được rồi, quả là lợi hại... gọi quốc tế mọi lúc mọi nơi trong vùng phủ sóng Wifi,GPRS mạng của Vietnam mình yếu quá gọi phập phù lắm, ráng đợi EDGE phủ sóng xem chất lượng có khá hơn không.

16 Tháng năm 2008 lúc 16:12
Trước tiên, xin cảm ơn bác hainguyen đã link phần mềm!
Em đang dùng DopodM700 đã được up lên ROM Black&Blue 5.0 và WM6.1; cứ theo hướng dẫn của bác hainguyen, em cài SjPhone phát một ăn ngay (em dùng thẻ VietVoice); tuy nhiên, chất lượng thoại cũng khật khưỡng, tiếng được tiếng mất!!! Không biết do mạng ADSL (em dùng VNN ở nhà gói 512) hay còn phải cài đặt thông số nào cho SjPhone nữa? Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp. Đa tạ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday