Cài file .exe cho O2 XDA mini

15 Tháng năm 2007 lúc 21:43
Em muốn cài chương trình có đuôi .exe cho O2 mini thì phải cài chương trình gì ạ. Mong các bác cho em cả link down luôn ạ. Cám ơn các bác nhiều
Các bác trên nói chính xác đó. Nhưng mình thấy chương trình đuôi .exe có 1 số chtrình đã bung ra rồi, chỉ cần copy & paste, làm thêm cái shortcut là chạy được.

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 22:08
Các bác trên nói chính xác đó. Nhưng mình thấy chương trình đuôi .exe có 1 số chtrình đã bung ra rồi, chỉ cần copy & paste, làm thêm cái shortcut là chạy được.
Cái bác ý nói ở đây là file .cab , chỉ cần copy vào máy rồi chạy hay chạy file đấy từ thẻ nhớ đều được :D

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng năm 2007 lúc 22:47
Cái bác ý nói ở đây là file .cab , chỉ cần copy vào máy rồi chạy hay chạy file đấy từ thẻ nhớ đều được :D
Không phải là *.cab bạn ạ, một số chương trình như kiểu Lạc Việt từ điển, có file chạy exe đó, không phải cài trên PC mà cũng chả phải .cab.

@simca: Nếu bạn không biết file nào exe nào phải cài trên máy tính, file nào cóp vào máy thì chạy trực tiếp trên PC, nếu đc thì sync PPC rồi cài, nếu báo lỗi thì bạn cóp vào PPC, tạo cho nó cái shortcut là xong. :)

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 08:25
Nếu file đuôi *.cab thì nó có 1 soft để có thể setup trên PC luôn ko cần fải copy vào máy hay thẻ nhớ. Đso là soft WinCE Cab Installer, bạn search trên google nhé, cài đặt soft vào máy, click fải vào file *.cab, chọn sent to - WinCE Cab Installer , nó sẽ cài đặt trên PC giống như setup đuôi exe

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng năm 2007 lúc 09:10
Cái file .exe đó bạn cứ bấm chạy thử, nếu nó ra intstaller thì là cài từ PC
Còn nếu ở PC nó hiện ra error là not valid win32 application thì copy thẳng vào PPC mà chạy :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday