Cài hình vô today screen

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác cho mình hỏi làm thế nào để add 1 cái hình mình muốn(như là hình của mình chẳng hạn) lên today screen???
Trước đây khi mình xài con 4150 thì cái này rất đơn giản vì trong program có phần picture có thể cho set as wallpaper
Còn hiện nay mình đang xài con 6365 thì kg thấy có chức năng này,các bác cho mình hỏi nếu muốn làm như thế thì phải làm sao??? Và có phần mềm nào có thể cho mình set bất cứ hình nào làm hình nền kg.Xin cảm ơn các bác.

ndhuy

SIÊU DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao bạn lại Post 1 lúc 2 bài thế?
Về việc set hình nền thì bạn vào setting>Today> đánh dấu vào use this picture as the background. Sau đó chọn hình bạn muốn set. Một cách nữa hay hơn: Bạn sử dụng các phần mềm tạo Thame rồi tạo thame có cái ảnh hình của bạn làm nền.
Chúc vui!

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đầu tiên cho mình xin lỗi vì pot 2 bài cùng lúc vì lúc mình pot thì mạng bị đứt kết nối nên đã pot lại nhờ mod xóa dùm.
Mình cũng đã làm theo cách của bạn nói rồi nhưng cái hình nó bung ra bự chảng nên chỉ thấy được 1 góc thôi cũng chẳng bít làm sao nữa

cartoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bạn có thể dùng Resco photoviewer 5.32 vừa xem ảnh, lại có tính năng set as today wallpaper tương đối đẹp, fit to screen

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vụ này có thể dùng OwnerX để đưa ảnh ra được hoặc dùng lịch vạn sự bản mới nhất cũng có chức năng này... nó chỉ hiện một góc mà thôi

baothangvn

GẮN KẾT
bác caohungvn nghỉ hè xong rồi hả, owerX phiên bản mới ở đâu vậy bác, bác có thể nói rõ hơn không vậy

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
HP 6365 đưa ảnh ra màn hình nền nhìn tối lắm, không hiểu tại sao có bác nào cải thiện được hơn không.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.