Cài IE7?

Các thớt khác của thien
8 Tháng mười hai 2006 lúc 22:42
Tôi định cài IE7, cái này đòi phải có Windows bản quyền. Tôi lấy file GenuineCheck.exe về check thử, thấy nó cho mấy số. Không biết là cài được không? Dĩ nhiên đang xài là windows 8 ngàn :D Hình như cài vào windows dỏm là lúc khởi động nó lên cái bảng cảnh báo, dưới góc màn hình có cái sao 5 cánh? Bác nào kinh nghiệm qua chỉ dùm :)

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2006 lúc 22:53
Tôi định cài IE7, cái này đòi phải có Windows bản quyền. Tôi lấy file GenuineCheck.exe về check thử, thấy nó cho mấy số. Không biết là cài được không? Dĩ nhiên đang xài là windows 8 ngàn :D Hình như cài vào windows dỏm là lúc khởi động nó lên cái bảng cảnh báo, dưới góc màn hình có cái sao 5 cánh? Bác nào kinh nghiệm qua chỉ dùm :)
Bác k nên hỏi vấn đề này ở đây, dùng PM đi cho nó lành. Cần thì PM cho tôi cũng được.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2006 lúc 23:09
Sao năm cánh ở phía dưới màn hình là do bác Bill đặt vào đấy. Nếu không thích thì vào trang web của bác Bill tải về một file rất nhỏ (không nhớ tên là gì) để giải quyết nó đi. Cái này cũng chính bác Bill cho phép. Nếu không tìm thấy thì PM cho mình, mình sẽ gửi nó cho.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây 2-3 hôm em có lập thread “giảm giá cực sock vài mẫu đồng hồ” ở box mua bán đồng hồ và phụ kiện và hôm nay vào ko thấy thread đó đâu nữa, có lẽ bị mod xoá. Cho em hỏi vì sao xoá bài viết đó của em ạ! Em cảm ơn! ...
Lazada Vietnam Master card on Monday