Cái này có gọi là Spam không ạ?

Các thớt khác của mars
Status
Không mở trả lời sau này.

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 09:50
Người nhận: maidang, mars, meoxu, meshow, microsoft

Hôm nay, 09:47 AM
AllSGM
HHVN - DỰ BỊ

Rep Power: 0 Chương trình download miễn phí games, softs cho điện thoại di động tại www.VMEP

--------------------------------------------------------------------------------

Chương trình đặc biệt dành cho bạn tại VMEP.com
(All Soft and Game for Mobile)

Nhân dịp trang www.VMEP.com - ...............đi vào hoạt động, ban quản lý www.VMEP.com đặc biệt dành tặng bạn sử dụng miễn phí www.VMEP.com để download các softs, games và nhiều thứ rất hay khác nữa cho chiếc điện thoại di động của bạn. Chương trình như sau:

Để sử dụng tài nguyên của www.VMEP.com, đầu tiên bạn Đăng ký làm thành viên tại ...... sau đó gửi tin nhắn cho nick ........để thông báo số điện thoại của bạn, mình sẽ nhắn tin cho bạn Pin code để bạn upgrade thành Thành viên được hỗ trợ của www.VMEP.com, mỗi lần active được sử dụng trong một tuần.

Chúc các bạn có được những Games thật hay và Softs đặc biệt mà bạn chưa từng nghĩ tới!

Nhanh chân lên nào, ngày 31/8 tới là hết thời hạn khuyến mãi rồi đó các bạn ơi ...a
Thay mặt BQT www.VMEP.com

Banned:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday