Cái này thiệt là ngộ nè ????

Các thớt khác của banbebonbien
Status
Không mở trả lời sau này.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2007 lúc 11:31
Tớ mà hiểu được chết liền (Học câu này của mấy bác ở trỏng). Bạn nói rõ hơn được không?

B

banbebonbien

31 Tháng một 2007 lúc 23:22
ah, em xin lỗi ko nói rõ vấn đề

Cái đó là bác nào bác ấy trừ điểm Rep power của em với 1 lý do rất là vô lý như thế

Link đó là Link bác ấy thực hiện việc trừ Rep

Còn câu bình luận trừ Rep em xin dịch ra tiếng việt có dấu như sau : "Tham gia đấu giá để hại anh em"

Ko biết em có dịch lộn ko nữa, thế em mới thấy ngộ, bác nào tham gia đấu giá sticky mà kì cục thế ko biết..Em mới đề nghị Mod xem giùm cho em ấy mà

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2007 lúc 02:37
T_T, có thể hơi bị vô lý chút nhưng mà vote là đúng luật mà bác. Việc đó là riêng tư, có lẽ ko có sự can thiệp của mod đâu bác ạ.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2007 lúc 05:49
cái vụ này em đã nói rồi : có rất nhiều người bị oan vì bà con vote bậy bạ :D
em cũng bị 1 lần trừ điểm vì ... thắng đấu giá của người khác. Nghĩ cũng buồn cười, núp không được bị em headshot xong rùi lại trừ điểm của em :D :D :D

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng hai 2007 lúc 05:53
Không biết ai mà trừ lại, cũng tức bác nhỉ ^.^. Nhưng tại sao chỉ vote được cho mỗi người 1 lần nhỉ, chẳng may bài sau không tốt vote trừ cũng chả được, có vẻ cái vote chưa được hợp lý lắm T_T

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau quãng thời gian nghỉ ngơi, vui chơi ngày hè, khi những chùm hoa phượng cuối cùng rời cành cũng là lúc học sinh khắp cả nước chào đón một năm học mới với nhiều niềm vui, kết quả học tập thật tốt.
Hòa chung không khí hân hoan đó, Hinlet Fashion[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday