Cài nhạc chuông cho HP rw6828

18 Tháng chín 2007 lúc 08:54
Chắc bạn mới sài PPC, tui cũng vậy nhưng cũng biết 2 cách để cài nhạc xin giới thiệu để bạn thử xem sao. Trước đây tui cũng sài HP 6365, nay sài HTC p3300.
Cách 1: Dùng File Exproler để tìm file nhạc bạn muốn cài, nhấn và giữ bút vào file này đến khi hiện ra 1 trình đơn, chọn Add to Ring Tone
Cách 2: Vào setting, chọn sounds &... , chọn thẻ Notification, trong mục event chọn Phone: Incoming call, trong Ring type chọn bài bạn thích rồi OK
Chúc vui vẻ!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 19:45
cả hai cách đều bắt buộc cho file nhạc vào trong main bác ngmanhduc nhỉ :D ,theo em chúng ta cứ chơi mấy cái phần mềm set nhạc cuông cho nó tiện,điển hình như Inesoft Addressbook hay ringo mobile,Phôt contact pro... :D,lấy nhạc từ trong thẻ nhớ tiện hơn

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 20:52
cả hai cách đều bắt buộc cho file nhạc vào trong main bác ngmanhduc nhỉ :D ,theo em chúng ta cứ chơi mấy cái phần mềm set nhạc cuông cho nó tiện,điển hình như Inesoft Addressbook hay ringo mobile,Phôt contact pro... :D,lấy nhạc từ trong thẻ nhớ tiện hơn
tớ vứt file mp3 ngay ở thẻ nhớ vẫn xài làm nhạc chuông phone ngon lành, có sao đâu nhờ

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday