cai today cua em

ipaq2215

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hi Hi! cao hứng em chụp cái today lên cho mọi người cùng xem . Hay phết B-)

Attachments

21.4 KB · Đọc: 129

NghiHuu

Vừa xấu vừa dốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc tớ cũng xin "ngu" như bác Hưng 8-}

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ơ hay kìa mấy bác hay chửa.Bạn ý cảm thấy tự hào và thấy today mình đẹp quá muốn khoe hàng cho mọi người bình luận thì bác hỏi câu ngây thơ vậy???Động viên ipaq nữa chứ,cố tìm tòi nghịch ngợm nữa đi thì today mình sẽ làm mọi người choáng cho mà xem.ko được lần này thì thử lần sau(nên để topic này ở mục chuyện ngoài lề nhà) anyway, nice today yah....>:)

tuethuc

GẮN KẾT
sáng sớm mới dậy, thấy cái today của bác mà tỉnh ngủ lun!!! bác nói đúng, cần động viên anh em sáng tạo!!!!

amk

ba hoa
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em cũng khoe, dù chẳng có gì hay hehe

mong các bác đừng ... ng...khen 8-}

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác amk để theme thế này chỉ làm cho nặng máy thôi! Cứ để Theme làm sao cho nó nhẹ nhẹ chạy cho nó sướng các bác ạ!

ipaq2215

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:D Hê Hê ! chăng qua là em khoái vì em ghi được chữ "vuhai6" lên trên cái đồng hồ , với lại bắt cái đồng hồ nó hiển thị là 20h thay vì là 08h . chỉ có vậy thôi :D.
còn vụ sử dụng spb plus (hoặc những trương trình khác ) thì em kô khoái , nó lằm cái today rối lắm ,vơí lại chạy chậm máy nữa

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
oh,thì ra bác muốn khoe bác chỉnh reg để thay đổi cái clock của bác,Lần sau bác nên khoanh rõ cái vùng đó để anh em thấy và nên nói rõ ra để anh em biết,bác cũng nên giới thiệu cách làm và sửa thế nào để anh em học tập (thế mới gọi là chia sẻ niềm đam mê chứ) nếu bác ko muốn dấu nghề

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
amk said:
em cũng khoe, dù chẳng có gì hay hehe

mong các bác đừng ... ng...khen 8-}

Cái của bạn cũng tàm tạm nhưng trông rối lắm!
Sorry!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...