cái topic của tui tại sao lại xoá

Các thớt khác của yugioh

yugioh

GÂY DỰNG
cái topic bán đồ điện tử của DL shop tự nhiên sao lại bị xóa, em lừa đảo hay postsai gì chăngbài em postdài thế toàn những thông tin mua hàng thế lại bị mất, buôn bánlàm 8an trên đây thật chán

thichduthu

THÀNH VIÊN DANH DỰ
yugioh said:
cái topic bán đồ điện tử của DL shop tự nhiên sao lại bị xóa, em lừa đảo hay postsai gì chăngbài em postdài thế toàn những thông tin mua hàng thế lại bị mất, buôn bánlàm 8an trên đây thật chán

Thread deleted by ducga
Reason: Tiêu đề không hợp lệ - Nơi mua và bán + Qui định 15 mua và bán

Tiêu đề topic của bạn: DUY LINH shop update ( game , máy game).

Bạn đã thấy tiêu đề của bạn không phù hợp với quy định của HHVN chưa? Nếu chưa xin mời đọc quy định về mua và bán trên diễn đàn.

Thân

yugioh

GÂY DỰNG
nhưngdù sao cũng phải nhắc nhở 1 tiếng bác có thể restore con bài này của em và ghi là Toàn QUốc ko, em đã đăng rất nhiều thông tin trong này mà giờ đâyko post bài được nữa

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trước khi tham gia forum bạn phải đọc qua tất cả nội quy, do đó thắc mắc của bạn không giải quyết được...

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
airport said:
Anh Nobita nói vậy có nghĩa là sao? Tôi chưa hiểu ! :-?

Sorry, mình đùa bạn mình ý mà. Đã PM xin lỗi Huu Quynh, xoá giùm mình.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...