Cài Vista trên Macbook????

12 Tháng sáu 2007 lúc 22:02
Em ko bít liệu Macbook đã cài được vista home premium chưa nhỉ. Đang tính mua 1 chú Macbook nhưng thấy cửa hàng nói chưa hỗ trợ. Em thấy cái Macbook 699 đẹp quá nhưng mà chỉ có mỗi màu trắng, ko bít ở đâu có bán màu đen nhỉ, ở HN í. Mà cho em hỏi thêm chút, nếu tự cài vista ko có bản quyền thì cài được ko nhỉ, nếu máy của mình đang cài xp bản quyền và mình mua đĩa ở cửa hàng. Mong các pro chỉ giáo.

ka'

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng sáu 2007 lúc 23:07
Cửa hàng nào mà tư vấn linh tinh thế bác. Macbook cài Vista ngon mà, chạy bản home premium okie . Mua máy thì bác tham khảo box mua bán trên này xem có bác nào rao bán ko ^^. Cài Vista 8k được mà bác ;))

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2007 lúc 00:06
1. Macbook vẫn sử dụng được với Vista.
2. Vista nếu không được activate thì sau thời hạn dùng thử sẽ không thể sử dụng được.
3. Nếu đã có XP có bản quyền thì đừng đi mua Vista 8k, có thể cài transformer pack để sử dụng giao diện giống vista.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday