Cài VNfont rồi mà vào Web vẫn thấy ô vuông

nugift

Life is beautiful
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2007 lúc 15:43
Cách cài thêm Tahoma vào như thế nào, các bác làm ơn chỉ giúp
Em cảm ơn nhiều
Bạn hỏi như thế có nghĩa là bạn đã cài một số font khác rồi phải k? Vậy thì chỉ việc tìm thêm font Tahoma trên mạng, chuyển vào trong card rồi chọt bút lên nó để chạy là xong thôi mà! ;)

RClub

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2007 lúc 17:59
Bạn hỏi như thế có nghĩa là bạn đã cài một số font khác rồi phải k? Vậy thì chỉ việc tìm thêm font Tahoma trên mạng, chuyển vào trong card rồi chọt bút lên nó để chạy là xong thôi mà! ;)
Chưa hề bác ạ, em mua về nó đã như thế mà. Em làm như bác bảo thì khi click bút thẳng lên font vẫn không được, nhưng sau khi tìm hiểu thêm thì em copy 3 font vào thư mục c:window/fonts rồi soft reset lại là xem ngon lành. Tuy nhiên 1 vầi chữ vẫn bị lỗi chắc là vẫn thiếu font. Em mới đưa 3 font tahoma, time new roman, arial thôi. Mà 3 cái font này đã hơn 1mb rồi:eek: Không biết có loại font nào nhẹ hơn, không cần độ phân giải cao cho PPC không nhỉ

tuan002282

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng hai 2007 lúc 21:57
Chưa hề bác ạ, em mua về nó đã như thế mà. Em làm như bác bảo thì khi click bút thẳng lên font vẫn không được, nhưng sau khi tìm hiểu thêm thì em copy 3 font vào thư mục c:window/fonts rồi soft reset lại là xem ngon lành. Tuy nhiên 1 vầi chữ vẫn bị lỗi chắc là vẫn thiếu font. Em mới đưa 3 font tahoma, time new roman, arial thôi. Mà 3 cái font này đã hơn 1mb rồi:eek: Không biết có loại font nào nhẹ hơn, không cần độ phân giải cao cho PPC không nhỉ
Ở đâu ra kiểu cài font như vậy hở trời:confused: :cool: :eek: :eek: ? PM mình ngay để lấy font.

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau khi iOS 12.0.1 ra mắt, Apple đã khóa đăng ký iOS 11.4.1. Chặn người dùng iPhone, iPad hạ cấp từ iOS 12 xuống iOS 11.

Điều này có nghĩa iFan chỉ có thể hạ cấp từ iOS 12.0.1 xuống iOS 12. Phiên bản iOS 12.0.1 là bản cập nhật mới nhất vừa được App ...
Lazada Vietnam Master card on Monday