Cài XP cho FZ145E

Các thớt khác của unknownman

unknownman

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười hai 2007 lúc 11:59
mình đã cài XP rồi và đã kiếm được đủ Driver
Tuy nhiên driver âm thanh không hoạt động tốt. Lúc khởi động mình nghe tiếng của Windows. Nhưng nghe nhạc hay xem phim thì không nghe bất kỳ tiếng gì cả. Ai biết cách khắc phục lỗi này xin giúp mình.

unknownman

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng mười hai 2007 lúc 20:07
Máy mình nguyên gốc là Vista Home Premium, giờ mình cài XP SP2. Sau khi mình cài đủ kiểu, fix đủ lỗi của windows thì nghe được rồi. Nhưng mà lại phát sinh ra một vấn đề nữa là khi cắm Headphone vào thì loa ngoài không tắt mà vẫn phát như thường. Không biết bạn nào biết cách khắc phục lỗi này không nhỉ.

Zanr Zij

Server - WS - Handheld Support
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười hai 2007 lúc 10:44
Máy mình nguyên gốc là Vista Home Premium, giờ mình cài XP SP2. Sau khi mình cài đủ kiểu, fix đủ lỗi của windows thì nghe được rồi. Nhưng mà lại phát sinh ra một vấn đề nữa là khi cắm Headphone vào thì loa ngoài không tắt mà vẫn phát như thường. Không biết bạn nào biết cách khắc phục lỗi này không nhỉ.
http://www.sony-asia.com/subtype/usefulinfo/asset/216869?site=hp_en_AP_i

Bác thử cái này chưa ? Tải cái driver và app cho FZ1 bác nhé .

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday