Cảm nhận khi sử dụng SMART INBOX bản PRO

tothanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không còn từ nào để khen nữa , phần mềm rất tuyệt vời. Mọi tin nhắn phản hồi rất nhanh gần như là tức thì, hay nhất là khi bạn cần sử dụng để trả lời tin nhắn tự động , trong phần này bác Digiworld cho ta nhiều cách thiết đặt . Ngoài ra còn rất nhiều rất nhiều điều hay đang chờ mọi người. RÕ LÀ HÀNG VIỆT NAM CHẤT LƯỢNG CAO

baothangvn

GẮN KẾT
thật ko đó bạn ơi, cái này ngăn chặng tin nhắn đến được không vậy, down ở ds có ko vậy Bác ơi

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác có thể cho biết cảm giác bảo mật khi dùng cái này... muốn đọc tin nắhn trong inbox thì phải nhập mã mới đọc được đúng không? Và khi đặt mẫt thì tin nhắn dến có chuông báo không bác?

@Baothangvn: Bác có thể liên lạc với bác DigitalWorld để mua bản chíh thức... ủng hộ bác DW 100%

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như phần mềm này của nước ngoài hay sao ý mà bác???

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đồng chí NDKhanh ở đâu rơi xuống vậy.
Của bác DW 100% đấy, hàng Vn xịn

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
E thì chưa biết phải mua cái này của A DW ở đâu và bằng cách nào cả!!! Cái link nó ở tận trang 11 trong phần giới thiệu của A DW phải không các A???

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ntnhan3780 said:
E thì chưa biết phải mua cái này của A DW ở đâu và bằng cách nào cả!!! Cái link nó ở tận trang 11 trong phần giới thiệu của A DW phải không các A???

Thì bác mở trang đầu lên là biết thôi mà...

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu bạn sử dụng Pocket Plus thì nên add Smart Inbox vào Exception của Close Button để tránh việc quen tay đóng vào sau khi sử dụng và thay vào đó sẽ là Minimize.

Bạn vẫn có thể gửi tin nhắn bằng cách New - Message nhưng khi nhận sẽ nhận trong Smart Inbox, với Jeyo Mobile Companion cũng vậy, bạn không truy nhập được vào Inbox của SI mà chỉ gửi được tin nhắn thôi. Ngòai ra nếu khi dùng SI thì thông báo gửi tin cũng sẽ biến mất, nếu bạn nào thích cái dòng thông báo: Tin nhắn đã được gửi thưa chủ nhân (Message Sent) thì sẽ ko được thấy nữa.

tothanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phần mềm rất hay các bác à, giá cũng chỉ có 150.000 vnđ thôi, còn về phần thiết đặt chuông thì cũng rất good luôn, có sẳn chuông hoặc tự chọn chuông của riêng mình rất dễ dàng , đặt biệt còn có chuong riêng của nhóm nữa . Mình xài thấy hay nên post để các bác biết, mình ở TPHCM mà bác DIGIWORLD cũng rất nhiệt tình các bác ạ , vừa mới gửi tiền thì hôm sau bác ấy đã gửi soft cho mình rùi . Số phone của bác DIGIWORLD là 0903.74.74.74

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...