Cảm nhận Midori Traveler's Notebook và Gfeller Pen Case

Các thớt khác của inpluviam

cellman

Trung Du
GẮN KẾT
Chất da này đẹp ghê,
Cháu thắc mắc không hiểu cái lạt nhựa có tác dụng gì vậy chú @Lão Ngố :D
Chắc hôm nào cháu cũng phải kiếm cái túi như trong hình thôi ^^

steelblood

Lamy's fan
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chỗ nào chợ Giời bán kẹp thế bác Dũng? Em cũng hay lọ mọ trên ấy là không thấy, hay phải sang mấy hàng linh/phụ kiện oto, xe máy ạ?
Em mới tìm ra cái kẹp đó là gì. Chưa biết post vào đâu, tìm vào đây thấy câu bác hỏi tiện reply luôn, cũng nhắn tới các bác đang có quyển handmade theo mẫu Midori @Lão Ngố @cellman @nqt211 @Narga.
Hôm trước ra viettelpost gửi đồ, em vô tình thấy cái nút kẹp ở đấy. Nó chính là đầu niêm chì để buộc niêm phong cho bưu phẩm bưu kiên, mua thì em cũng không biết ở đâu nhưng em xin được vài cái ở đó.

So với của Midori

Narga

butmuc.net
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Cái kẹp này hả Phong? Còn cái cữ buộc dây kia của họ bằng chì dễ hỏng lắm. Phải bằng đồng hoặc gang, mà nó cũng có nhiều kiểu chứ ko phải chỉ mỗi như thế đâu

steelblood

Lamy's fan
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Cái kẹp này hả Phong? Còn cái cữ buộc dây kia của họ bằng chì dễ hỏng lắm. Phải bằng đồng hoặc gang, mà nó cũng có nhiều kiểu chứ ko phải chỉ mỗi như thế đâu
Như bác trên kia thì hỏi về cái em post anh ạ.
Nói chung thì em thông tin là tìm thấy cái loại giống của Midori để ai tự làm mà muốn giống giống có thể tìm thay thế thôi. Cái này chủ yếu là để che cái nút buộc cho nó thẩm mĩ, không phải chịu lực mấy nên em thấy dùng chì cũng sẽ khó hỏng, còn hình dạng thì em so với cái đang gắn sẵn trên sổ của em, là mua chính hãng Midori.

PhuongCao

KỸ SƯ BAY NHẢY
GẮN KẾT
Kinh, nghe mua "chính hãng" là kinh :D
Như bác trên kia thì hỏi về cái em post anh ạ.
Nói chung thì em thông tin là tìm thấy cái loại giống của Midori để ai tự làm mà muốn giống giống có thể tìm thay thế thôi. Cái này chủ yếu là để che cái nút buộc cho nó thẩm mĩ, không phải chịu lực mấy nên em thấy dùng chì cũng sẽ khó hỏng, còn hình dạng thì em so với cái đang gắn sẵn trên sổ của em, là mua chính hãng Midori.

PhuongCao

KỸ SƯ BAY NHẢY
GẮN KẾT

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt