Cảm nhận Midori Traveler's Notebook và Gfeller Pen Case

Các thớt khác của inpluviam

Narga

butmuc.net
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vâng, đúng đó bác, chỗ em giờ ngập tràn luôn, đi đâu em cũng thấy, cơ mà em nói thật, mẫu mã với cả hình ảnh bắt mắt hơn, hầu như đều có bản quyền hình ảnh, bìa. nhiều lựa chọn từ sổ lò xo, vở học sinh, gáy phết hồ, sổ ghi chép .... mà giá thì rất cạnh tranh.
Trước em mua được một cuốn của Campus làm kiểu Rhodia, cắt sẵn cạnh cho mình xé nhanh nhưng chỉ một đợt xong hết, hỏi đâu cũng không có, chắc là hàng thửa lọt ra ngoài :D

Lão Ngố

Ngốc Bút Ông
Staff member
GÂY DỰNG
Vâng, đúng đó bác, chỗ em giờ ngập tràn luôn, đi đâu em cũng thấy, cơ mà em nói thật, mẫu mã với cả hình ảnh bắt mắt hơn, hầu như đều có bản quyền hình ảnh, bìa. nhiều lựa chọn từ sổ lò xo, vở học sinh, gáy phết hồ, sổ ghi chép ....

Heeeee, công nghệ cao hơn, trình độ quản lý sản xuất cao hơn, lại được ưu đãi về thuế nhập khẩu nguyên liệu. Vốn dài hơn, kỹ năng bán hàng, hậu mãi tốt hơn mà không đập chết ăn thịt được các hãng sx trong nước như HH, HT,.... hơi phí bác nhỉ? :D

Nói thế thôi, Campus nó ra mặt hàng nào là bọn em mất thị phần mặt hàng đấy, buồn lắm nhưng biết làm sao được khi mà....... cái gì mình cũng kém hơn...

Narga

butmuc.net
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thật ra do cơ chế cả bác ạ, em với bác nói thế là hiểu, mình có quyền, có tiền thì đã khác nhiều khi mình có ý tưởng, có cơ hội nhưng mà phải chấp nhận bởi vì thời thế nó thế :D chứ dù thích hay không thích thì ai cũng có tự ái nghề nghiệp mà bác :p

tronghiep

GẮN KẾT
Thật ra do cơ chế cả bác ạ, em với bác nói thế là hiểu, mình có quyền, có tiền thì đã khác nhiều khi mình có ý tưởng, có cơ hội nhưng mà phải chấp nhận bởi vì thời thế nó thế :D chứ dù thích hay không thích thì ai cũng có tự ái nghề nghiệp mà bác :p

Lịch sử Việt Nam đã và đang lặp lại thời kỳ của Nguyễn trường Tộ trước kia ?:(?:(?:(??????????

ongnon

GẮN KẾT
Em nhìn thấy cái này hay hay, không có ý định mang gì theo người cả, nhưng thích cái đẹp:D

TRUC DAO

Handheld.vn
Staff member
GÂY DỰNG
Công nhận các bài viết của bạn @inpluviam đọc đến đâu phê đến đó, càng đọc và nghiên cứu thì lại càng nghiện ..:D Để mình tiếp tục phổ biến và gây nghiện cho các anh em khác ..;)!

ongnon

GẮN KẾT
Bác @TRUC DAO là người đầu tiên kêu thiếu tiền khi được hỏi và cũng là người đầu tiên mua hàng khi có người bán cũng là người đầu tiên khoe hàng luôn.
Em đang đợi bác khoe nhé:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt