Camera của O2Exec

27 Tháng tám 2007 lúc 16:27
em có con O2 Exec quay Camera nó mờ tịt, có bác nào biết chỗ sửa không chỉ giúp em với.

Nhân tiện có ai có game O2Exec OAE không cho em copy 1 bản thỉnh thoảng chơi cho đỡ buồn nhé :)
nó mờ thế nào hả bác ? bác thử vệ sinh lại cái ống kính chưa ? nếu nó quá mờ thì bác PM cho em nhe

28 Tháng tám 2007 lúc 10:12
nó mờ thế nào hả bác ? bác thử vệ sinh lại cái ống kính chưa ? nếu nó quá mờ thì bác PM cho em nhe
Cám ơn Bác hồi âm

cái camera của em nó ko những mờ mà lúc quay hay chụp nó còn giật đùng đùng như là máy tính cài sai Driver ấy :)

Bác có địa chỉ nào sửa cái vụ này tốt thì aloo cho em để em sửa, mà em ở Hà Nội nhé.

28 Tháng tám 2007 lúc 12:03
hông hiểu cái camera nó nằm trong máy để làm gì í ạ, hông lẽ làm webcam à? sẳn tiện ai có chương trình chat webcam nào để sài cho nó thì cho em luôn 1 bản, thx nhiều

hao_t

Mẫu Sơn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng tám 2007 lúc 19:18
Cám ơn Bác hồi âm

cái camera của em nó ko những mờ mà lúc quay hay chụp nó còn giật đùng đùng như là máy tính cài sai Driver ấy :)

Bác có địa chỉ nào sửa cái vụ này tốt thì aloo cho em để em sửa, mà em ở Hà Nội nhé.
Cái này em nghĩ là bị lỏng tiếp xúc của camera rồi,bác tháo ra xem lại xem.7610 ngày trước của em cũng bị y như của bác,tháo ra vệ sinh + cắm lại chân tiếp xúc là okie liền:)

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng tám 2007 lúc 22:39
Chưa chắc tại lỏng cáp Camera đâu. Bác thử kiểm tra trong phần Setting xem có phải bác đang để chế độ quay và chụp ban đêm không chỉnh nó về Auto thử xem sao???
Tình hình thế nào bác thông báo lại cho anh em biết nhé!
Chúc bác thành công!
Thân :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước tiên phải cảm ơn Samsung vì chiếc TV LCD đời đầu của HD lăn ra hỏng phần tiếng, hình vẫn OK, nhưng câm như hến. Mặc dù nhu cầu về TV không nhiều, chỉ thi thoảng mới dùng, và các nơi public trong nhà vẫn đủ TV trừ vị trí chiếc Samsung ra. Nên qu ...
Lazada Vietnam Master card on Monday